The House of Favourite Newspapers

ads

Wanawake Wananigombania Kila Kukicha Kila Mmoja Akitaka Nifunge Naye Ndoa

0

Katika tamaduni za Kiafrika, mwanaume ndiye anamfuata (kumtongoza) mwanamke wakati anamuhitaji kuwa naye katika mahusiano ya kimapenzi.

 

Kitendo cha mwanamke kumtongoza mwanaume ni jambo la nadra sana kulisikia katika jamii zetu ingawa kuna watu hilo huwatokea pale Binti anapompenda kijana fulani.

 

Mimi ni miongoni mwa vijana wachache ambao wanawake wengi wazuri na warembo wamekuwa wakifanya jitihada nyingi ili wawe na mimi katika mahusiano, simu yangu imejaa sms za warembo wakinichombeza hadi nashindwa niwe na yupi na yupi niachane naye.

 

Jina langu ni Ramadhan kutokea Jiji la Nairobi, Kenya, ni kijana wa miaka 27, nafanya kazi ya kuuza nguo katika duka langu, nimefanikiwa kuoa December mwaka jana na sasa mke wangu ni mjamzito.

 

Tunaishi vizuri sana lakini changamoto ambayo nakumbana nayo ndani ya ndoa yangu, ni kugombana na mke wangu kila mara maana lazima kila siku akute mwanamke mrembo akinitongoza kwenye simu.

 

Kitu ambacho hakijui ni kwamba wakati kabla sijawa na yeye, niliteseka sana na mapenzi, kila mwanamke niliyekuwa namtaka alikuwa akinikataa. Nilikuwa naumia sana, mawazo yalikuwa ni mengi wapi hasa nakosea katika maisha yangu.

 

Ndipo siku moja nikapata namba ya Dr. Kiwanga Doctors na kuwasiliana naye na kumueleza jinsi kutafuta mahusiano ya kimapenzi imekuwa ni kazi ngumu sana, nimehaghaika hadi kufikia hatua ya kukata tamaa.

 

Dr. Kiwanga Doctors alinifanyia tiba zake ndipo warembo wakaanza kunijia kwa wingi na hapo nikamchagua huyu mwanamke ambaye ndiye nimemuoa. Lakini hata baada ya kuoa, wanawake wengi bado wanazidi kuja kwangu kwa wengi na kuna muda nasema ningekuwa na uwezo wa kimaisha, basi ningeoa mke wa pili.

 

Kwa vijana wanaosumbuliwa na mapenzi wawasiliane na Dr. Kiwanga Doctors kwa namba +254769404965.

 

Leave A Reply