testiingg
The House of Favourite Newspapers

Kwa Hiki Nilichomfanyia Mume Wangu, Kamwe Hawezi Kunisaliti Tena

0

Ukweli ni kwamba wanawake wengi wamekuwa wanasalitiwa sana wanaume zao ndani ya ndoa jambo linaloacha maumivu makali katika nyoyo zao na kubakia na huzuni tu.

Mimi sikutaka kitu kama hicho katika maisha yangu kutokana na nami ni mwaminifu, nafahamu hilo toka kwenye uvungu wa nafsi yangu kwamba sina mpango wa kando.

Jina langu ni Khadija kutoka Tanga, niliolewa takribani miaka saba iliyopita na mwanaume ambaye nampenda sana maishani mwangu, tangu nimekuwa sijawahi kukutana na mwanaume nikampenda kama huyu.

Katokana na hilo, nimekuwa mtu mwenye wivu sana kwa mume wangu kiasi kwanga sitaki na sipo tayari kumuona akiwa na mwanamke mwingine hata kwa siri katika maisha yake yote.

Nimekuwa nikimlinda kiasi kwamba kila anaporudi nyumbani lazima nikague simu yake na hata anapoongea na simu nikasikia sauti ya mwanamke lazima nimuulize huyo ni nani.

Ili kumlinda zaidi niliamua kwenda kwa African Doctors na kumuomba anifanyie tiba ya kumfunga mwanaume asitoke nje ya ndoa maana huko nje sio salama kabisa na isitoshe siku hizi maradhi ni mengi.

African Doctors alinifanyia tiba hiyo kwa uaminifu mkubwa na nina shukuru kuwa mume wangu kamwe hawezi kuchepuka kutokana na tiba hiyo.

Huku mtaani kuna wanawake waliokuwa wanammezea mate lakini nashukuru hakuna hata mmoja aliyefanikiwa kumpata maana mume wangu anakuwa hana mpango nao.

Wakati wanawake mbalimbali wakilia kuhusu suala la uaminifu wa wanaume zao katika ndoa, mimi nafurahia kuwa na mume wangu pekee yangu kwa wakati wote bila kushirikisha mtu utamu huo.

Binafsi ningewashauri wanawake ambao wamekuwa wakiona mwenendo ambao sio mzuri kwa wanaume zao ndani ya ndoa kuchukua hatua mara moja na kuwasiliana na African Doctors kwa namba +254 769404965 ili waweze kupata tiba hiyo nzuri na yenye kuleta utulivu ndani ya ndoa.

Kumbuka African Doctors ana uwezo kumfanya mtu kuwa na bahati maishani mwake, kushinda michezo ya bahati nasibu, kukukinga na maadui zako, kukufanya ushinde migogoro kama ya ardhi, kuwa na mvuto wa kimapenzi, kuongeza mauzo katika biashara.

Pia anatibu magonjwa kama kaswende, kisonono, kifua kikuu, presha, kifafa, upungufu wa nguvu za kiume, kuvimba miguu, kaswende, vile vile anawezesha wanawake kubaba ujautizo, wanaume kutungisha mimba n.k.

Wasiliana na African Doctors kwa namba; +254 769 404965, tembelea tovuti yao; www.african-doctors.com au watumie email; [email protected]

 

Leave A Reply