Mwananchi Yataka Mwandishi Wao Arudishwe Akiwa Hai (Video)

KAMPUNI ya Mwananchi Communication Ltd imekutana na wanahabri na kupaza sauti zao ikilaani kuchukuliwa kwa mwandishi wa kampuni hiyo, Azory Gwanda na watu wasiojulikana kwa siku 17 sasa huku wakiwataka waliomchukua wamrudishe akiwa hai.

 

Gwanda ambaye kituo chake cha kazi ni Pwani ametoweka katika mazingira ya kutatanisha tangu Novemba 21 na mpaka sasa hajulikani alipo.

TAZAMA VIDEO YA TUKIO HILO

Stori zinazo husiana na ulizosoma

Usipitwe Na matukio, Install App yako ya Kijanja na Namba Moja Tanzania ya Global Publishers


Android : =>  Play store

ISO : =>   APP store

Toa comment