The House of Favourite Newspapers

Mbinu Inayoweza Kukusaidia Kupanda Cheo Kazini Haraka

0

 

Hakuna mfanyakazi asiyependa kupanda cheo kazini kwake, hiyo ni kwa sababu mara unapopanda cheo na mshahara moja kwa moja unakuwa unaongezeka.

Mimi pia nilikuwa na kiu hiyo katika maisha yangu, nilitamani sana kuwa mtu mkubwa katika kazi yangu na eneo langu la kazi ili kuongeza ukubwa wa CV yangu.

Jina langu ni Agness kutokea Nyeri, kwa sasa ni Mwalimu Mkuu katika moja ya Shule za kibinafsi huku Nyeri, mwanzo kabisa wakati najiunga na shule hii nilikuwa mwalimu wa kawaida tu. Sikuwa na cheo chochote kile.

Nilifanya kazi kwa miaka zaidi ya saba bila kupata cheo chochote kile katika kazi yangu jambo ambalo sikupendezwa nalo kwani mimi nimefaulu vizuri sana masomo yangu ya darasani.

Kuna wakati nilikuwa nasoma habari katika mitandao ya kijamii, nilikutana na tangazo la African Doctors kuwa anaweza kumfanya mtu kupanda cheo kazini kwake.

Basi nilichukua hatua ya kuwasiliana naye kwa namba ambazo ni +254 769404965 ambazo nilizipata kwenye tovuti yake ambayo ni

www.african-doctors.com baada ya kuisoma na kuvutiwa na aina ya huduma anazotoa kwa wananchi.

Nilipowasiliana naye aliniambia ndani ya muda mfupi nitapanda cheo, hivyo nijitayarishe. Kusikia kauli hiyo moyo wangu ghafla ulijaa furaha ya ajabu hadi nikawa nakosa usingizi.

Hazikupita hata wiki mbili nikachaguliwa kuwa Mwalimu wa michezo pale shuleni, hivyo na mshahara wangu ukaongezeka wakati fuaraha yangu ikiendelea, mwezi uliofuata nikachaguliwa kuwa mwalimu wa taalamu.

Nilihudumu kama walimu wa taalamu kwa miezi saba, ndipo nikachaguliwa tena kuwa Mwalimu Mkuu, cheo ambacho hadi sasa nakishikilia. Binafsi hadi sasa namshukuru sana African Doctors.

Kumbuka African Doctors ana uwezo kumfanya mtu kuwa na bahati maishani mwake, kushinda michezo ya bahati nasibu, kukukinga na maadui zako, kukufanya ushinde migogoro kama ya ardhi, kuwa na mvuto wa kimapenzi, kuongeza mauzo katika biashara.

Pia anatibu magonjwa kama kaswende, kisonono, kifua kikuu, presha, kifafa, upungufu wa nguvu za kiume, kuvimba miguu, kaswende, vile vile anawezesha wanawake kubaba ujautizo, wanaume kutungisha mimba n.k.

Wasiliana na  African Doctors  kwa namba; +254 769 404965, tembelea tovuti yao; www.african-doctors.com au watumie email; [email protected].

Leave A Reply