The House of Favourite Newspapers

Mbinu Nilizotumia Kukabiliana na Ugonjwa wa Kifafa Ulioitesa Familia Yetu

0

 

Naitwa Kamau kutoka Nyamira, una kila mtu hufurahia kuona wapendwa wake wakiishi kwa amani na wenye afya kila siku, hali ilikuwa tofauti kwetu kwani mama yangu mzazi alikuwa katika hali mbaya kufuatia kuugua ugonjwa wa kifafa.

Kifafa kilikuwa ni donda sugu katika familia yetu haswa kwa mama yetu mzazi, Mama alikuwa na miaka 97 na hapo akaanza kuonyesha dalili za kuwa na kifafa.

Kila mara alianguka na kuonekana kama aliyezimia, suala hili lilitupa sana msongo wa mawazo sisi kama wanawe kwani ugonjwa ule haukumpa mama yetu fursa nzuri ya kuzeeka polepole.

Kila mara tulimpeleka hospiltalini kwani kila alipoanguka alikuwa akipoteza fahamu, hali hii ilitufanya kupoteza fedha nyingi kwa ajili ya matibabu ya Mama yetu.

Kila wiki tungempelekwa hsopitalini ambapo tungetumia fedha nyingi ili apate nafuhu, ama kwa hakika alikuwa kipenzi chetu na hivyo hatungeweza kukataa kumpeleka hospitalini ili aweze kupata nafuu.

Ndugu zetu wengine nao walisema kwamba pengine ulikuwa ni uchawi au mambo ya ushirikina ndio yalikuwa wanamsumbua katika umri wake ule.

Alikuwa hadi akipelekwa msalani na hii ilikuwan kazi ngumu sana, tulijaribu kumtafutia tiba kutoka kwa wataalam wa tiba asilia,  lakini wote walikuwa kila mara wakikula fedha zetu bila kutibu ugonjwa huo.

Mama alianza kupoteza imani na hata wakati mwingine akaanza kusema tumwache afariki kwani alikuwa ameishi muda wa kutosha kwenye dunia hii.

Baada ya muda tuliweza kukutana na mtaalam wa mwingine wa mitishamba, African Doctors ambaye tulielekezwa kwake na rafiki yetu mmoja, tulimpeleka Mama kwa African Doctors na hapo hapo akamshughulikia.

Tulirejea nyumbani na taratibu hali ya Mama yetu ilianza kurejea na sasa ni mzima kabisa, ama kwa hakika hakuna lolote ambalo lilikuja kutokea tena kwa Mama baada ya kumtoa kwa African Doctors.

Wasiliana na African Doctors kwa namba; +254 769 404965, tembelea tovuti yao; www.african-doctors.com au watumie email; [email protected]

Mwisho.

Leave A Reply