The House of Favourite Newspapers

Mbinu Nyepesi Nilizotumia Kushinda Kesi Nzito Iliyokuwa Inanikabili Mahakamani

0

JINA langu ni Maliki, ni kijana wa miaka 31, naishi Mwanza, Tanzania, miaka kadhaa iliyopita nilisingiziwa kesi ya ubakaji jambo ambalo halikuwa kweli hata kidogo.

 

Walidai kuwa nimembaka mtoto wa darasa la saba, cha kushangaza huyo wanayedai kuwa nimembaka sikuwahi kumuona hata mara moja katika maisha yangu.

 

Ukweli ni kwamba katika maisha sijawahi kuwa sehemu ya kusapoti unyanyasaji wa aina yoyote, sijawahi kufanya unyanyasaji wa kijinsia hata kwa mawazo licha ya vitendo jinsi walivyokuwa wanadai.

 

Basi wananchi walinikamata na kunipeleka Polisi, nikawekwa ndani wiki mbil, baada ya  hapo nilifikishwa mahakani na kusomewa mashtaka. Nashukuru niliweza kuachiwa kwa dhamana.

 

Siku moja nilinunua gazeti nikakutana tangazo dogo la Dr. Kiwanga akieleza kuwa anaweza kuwasaidia watu kushinda kesi mbalimbali ambazo zinawakabili katika mahakama.

 

Nilichukua uamuzi wa kuchukua namba ya Dr. Kiwanga ambayo ni +254 769404965 na kuwasiliana naye, basi nikamuelezea shida yangu, alinipa pole sana kwa yote yaliyonifika.

 

Alinifanyia tiba na kuniambia niwe na amani mambo yataenda kuwa sawa kabisa, tarehe ya hukumu ilipofika nilielekea mahakamani  kusikiliza hukumu. Nashukuru mwisho wa siku ilionekana mimi sikuwa na kosa lolote lile, hivyo mahakama ikaniachia huru hadi sasa naendelea na maisha yangu.

 

Kwa kipekee namshukuru sana Dr. Kiwanga kwa kunisaidia kunitoa kwenye mikono ya watu wabaya waliokuwa na nia mbaya na mimi, bila yeye wakati huu ningekuwa gerezani.

 

Vile vile anatibu magonjwa kama Kaswende, Kisonono, Kifua Kikuu, Presha na mengine mengi, kwa mawasiliano zaidi mtumie barua pepe; [email protected], tembelea tovuti yake; www.kiwangadoctors.com au piga simu +254 769404965.

Leave A Reply