The House of Favourite Newspapers

Mume Wangu Ameniacha na Kuhamishia Mapenzi kwa Dada wa Kazi

0

 

Naitwa Magdaline kutoka Kitunda jijini Dar es Salaam ninakoishi na familia yangu, nimeolewa na mwanaume mzuri anayefanya kazi na kampuni moja ya hapa jijini Dar es Salaam, wakati mimi nafanya kazi katika hoteli moja jijini hapa.

Kufanya kazi katika hoteli sio rahisi kwani kila siku narudi nyumbani nikiwa nimechoka sana na siwezi kumtunza mume wangu vizuri ingawa hajawahi kulalamika kuhusu hilo.

Hata hivyo, mwaka jana lilitokea jambo baya nyumbani kwetu likihusisha dada wa kazi na mume wangu, msichana huyu alichukua nafasi yangu kama mke, kuna kipindi hufua nguo zake za ndani na kuzianika bafuni ambapo mume wangu huoga pia.

Wanaume wengi kwa bahati mbaya wana udhaifu mkubwa hasa pale wanaopoona vitu kama hivyo, mume wangu alijikuta amezama katika penzi na dada wa kazi, wakawa wanafanya yao bila mimi kujua.

Mapenzi yao yalipamba moto hadi ikafika hatua wanalala pamoja chumba kimoja ndani ya nyumba yetu, yaani mume wangu wa ndoa wananicha nimelala pekee yangu na kwenda kwa kulala na dada wa kazi.

Ni jambo ambalo liliniumiza sana kiasi kwamba sikujua kipi cha kufanya, rafiki yangu Cynthia alinishauri nitumie njia za asili kumrudisha mume wangu katika himaya yangu.

Japokuwa niliogopa kuweza kutumia njia hiyo, nilisema ngoja nijaribu nione kipi kitatokea, niliamua kupiga namba zile za African Doctors na kumueleza shida yangu na jinsi ambavyo ndoa yangu imekuwa inapita changamoto kubwa.

Nashukuru African Doctors aliweza kunifanyia ganga ganga zake, baada ya siku mbili dada wa kazi yeye mwenyewe aliweza kuchukua vitu vyake na kuondoka, nikabadiki ndani na mume wangu na sasa tunaishi kwa raha kabisa.

Vile vile African Doctors wanaponya shinikizo, ugonjwa wa sukari, vidonda, kisonono, kaswende, kifua kikuu, pia anasuluhisha changamoto za maisha kama masuala ya ndoa na familia.

African Doctors wanatibu magojwa mengi ikiwemo kifafa, kifua kikuu na mengine mengi, wasiliana na African Doctors kwa namba; +254 769 404965, tembelea tovuti yao; www.african-doctors.com au watumie email; [email protected].

Leave A Reply