Nabi Aiandalia Dozi Nzito Azam

KUELEKEA kwenye mchezo wa ligi dhidi ya Azam FC, Kocha Mkuu wa Yanga, Nasreddine Nabi, ameandaa
dozi nzito ambapo amewapa
wachezaji wake mazoezi maalum ya kufanya kuanzia jana na leo.

 


Mchezo huo wa ligi kuu
unatarajiwa kupigwa kesho Jumamosi kwenye Uwanja wa Mkapa, Dar huku Yanga
wakiwa na kumbukumbu ya
kupoteza mchezo wao wa mwisho dhidi ya Azam kwenye uwanja huo kwa msimu
uliopita.


Akizungumza na Championi
Ijumaa, Ofisa Habari wa Yanga, Hassan Bumbuli, alisema: “Kila kitu kinaenda
sawa kuelekea kwenye mchezo
wetu wa ligi dhidi ya Azam, wachezaji wote wapo fiti.


“Nabi anasema watu
wategemee mabadiliko makubwa kwenye uchezaji lakini wasitarajie mabadiliko makubwa kwenye kikosi cha kwanza kwani timu inayokupa ushindi huwezi kubadilisha.


“Timu wiki hii imekuwa na
program tofauti tofauti kwani Jumatatu mpaka Jumatano walifanya mazoezi mara mbili huku leo Alhamisi wanafanya mazoezi mara moja tu hata kwa siku ya kesho Ijumaa.

Stori: Leen Essau, Dar es Salaam



702
SWALI LA LEO

Kupanda Kwa Bei ya Mafuta Nchini, Nini Kifanyike Kupunguza Bei?




Toa comment