The House of Favourite Newspapers

Nilijua Nimepata Mwanamke Mwema Kumbe Tapeli Mkubwa

0

Jina langu ni Musa kutokea Moshi, Tanzania, kazi yangu mimi ni dereva wa Lori, kuna dada nilikutana nae club nikabadilishana nae namba, siku hadi siku tukawa wapenzi.

Siku moja nikamtoa dinner, tukapiga story nyingi sana, baada ya hapo akaja magetoni, akanielezea shida zake kuwa anasoma chuo uhasibu na hana pa kukaa, Hostel ni michosho akawa anaishi na mashoga zake mtaa.

Basi hata msosi kwake ilikuwa shida, hivyo akaniomba tuishi wote, mwanaume sikuwa na shida, nikasema kwa kuwa ameridhia maisha ya ghetto, nikawa naishi nae.

Mimi muda mwingi nasafiri, tulikuwa tumepanga room moja, basi kwakuwa nimeongeza mtu ndani, tukahamia chumba mbili yaani chumba na sebule.

Tutabadili furniture za ndani na mwanaume nikaongeza vitu ile mamaa asipate shida akiwa nyumbani. Kwa bahati mbaya au nzuri, huku akisoma, nikampa ujauzito, ndio misukosuko ikaanzia hapo.

Akawa analazimisha kuitoa, yaani hataki kuzaa, kwangu mimi ilikiwa baraka hivyo ilibidi nimbembeleze ili mambo yawe sawa.

Baadae akaja kukubali hadi mama yake akaja Moshu, akaonana na ndugu zangu wakapanga mengi tu. Sasa siku moja, nipo kwenye mishe, napigiwa simu na majirani vyombo vyangu vimechukuliwa demu kasepa. Kuja kufatilia namkuta kwa msela yaani mwanaume mwingine amehamia kwake.

Nikaenda polisi, demu kuitwa kanikana hanijui na pale tulipopanga ni kwake kisa tu nilikuwa namtumia hela ya kodi na mkataba umejazwa jina lake maana mimi muda mwingi nipo safirini sikai home.

Kwa kifupi akawa amenitapeli mali zangu, yaani vitu vyote vya ndani na ule ujauzito alikuwa ameutoa, ni jambo ambalo liliumiza sana moyo wangu kwa sababu nilimpenda na kumuamini sana.

Ndugu zangu wakanishauri niende kwa Kiwanga Doctors nikamfanyie dawa, nilikubali ushauri wao, nami nikafanya hivyo mara moja bila kujali chochote kile.

Baada ya kufanyiwa dawa ile na Kiwanga Doctors, yeye mwenyewe alinipigia simu na kuniambia nikachukue vitu vyangu, mwili wake ulikuwa umeharibika sana kwa vipele na makovu kwa sababu ya dhuluma aliyonifanyia.

Alikuwa akilia kwa uchungu mkubwa sana, huku akiomba msamaha, ndipo tulipiga tena simu kwa Kiwanga Doctors ili aweze kumuondolewa kadhia hiyo, aliiondoa ila kwa sharti moja, kulipa faini ambayo aliilipa mara moja.

Siku zote kumbuka Kiwanga Doctors anatoa huduma kama kusafisha nyota, kusuluhisha migororo ya ndoa, mahusiano, mapenzi na familia, kumfunga mume au mke asitoke nje ya ndoa, anatoa tiba kwa wanaotafuta watoto.

Vilevile anatoa huduma ya kukusaidia kupata kazi au ajira, kupandishwa cheo na mshahara kazini, kuwasaidia wenye urahibu wa dawa za kulevya, sigara na pombe, kwa wanaotafuta mume au mke pia anawasaidia tena ndani ya siku chache.

Anatibu magonjwa kama kisukari, msukumo wa damu (BP), upungufu wa nguvu za kiume, miguu kuwaka moto n.k, pia anaweza kuisadia biashara yako kunawiri, na huduma zote hizi unaweza kuzipata bila kufika ofisini kwake.

Basi chukua hatua ya kuwasiliana na Kiwanga Doctors kwa namba; +254 769 404965.

Leave A Reply