The House of Favourite Newspapers

Rafiki Zangu Walioniibia Gari Walivyokutana na Mambo Mazito Mpaka Wakalirudisha

0

Imepita miaka sita tangu gari langu aina ya Toyota Hilux  lipotea, nilijaribu juu chini kulitafuta lakini wapi, halikupatikana, nakumbuka vizuri jinsi kisa hicho kilitokea.

Nlikuwa nafanya kazi na kampuni moja maarufu sana nchini nikiwa kama mfanyikazi wa kawaida hadi nilipopandishwa daraja hadi nikawa Meneja.

Baada ya kupandishwa daraja na mshahara wangu uliongezeka hivyo nikaamua kununua gari kwa ajili ya kwenda kazi kwa sababu nilikuwa nimechoka kupanda matatu na hata kutembea.

Kwa kweli rafiki zangu wengine hawakurahia mafanikio yangu, ila baada ya miezi kadhaa rafiki zangu wengine wakawa wananikodi gari langu na kwenda nalo sehemu mbalimbali.

Siku moja nilichelewa kutoka kazini kwa vile kwangu nyumbani ni mbali niliamua kupitia njia ya mkato ili nifike haraka sikujua ilikuwa siku ambayo gari langu lingeibiwa.

Nilipokuwa napita njia ile niliona gari lingine likinifuata nyuma, ghafla gari langu liligongwa kutoka upande wa nyuma, niposimama walitoka watu wanne wakiwa na slaha na kuniagiza nishuke na niwape ufunguo wa gari. Niliposita kuwapa nilizabwa makofi na kichapo kikali ndipo nilipopoteza fahamu, na hapo ndipo gari langu lilipotea.

Nilipopata fahamu nilijikokota hadi nyumbani nisijue nianzie wapi nimalizie wapi, siku ilifuatia nikapiga ripoti kwa polisi ili wanisaidie kutafuta gari langu Lililopotea.

Kuna siku mmoja nilikuwa napitia mambo kadha kwenye mtandao wa kijamii ndipo nikapata namba ya African Doctors, nilikuwa na hofu lakini nilijikaza na kuwapigia, walinitoa hofu na kunifanyia dawa zao ambazo zilikuja kufanikisha kupatikana kwa gari langu.

Baada ya siku kama mbili hivi, nikiwa nyumbani walikuja rafiki zangu ambao ninafanya nao kazi, walipiga magoti huku wakiniomba msamaha kwamba ni wao ndio waliochukuwa gari langu na wamelirejesha. Walisema waliyaona mambo yasiyo ya kawaida na yaliyowatatiza maishani mwao!.

Mara tu gari la polisi lilifika kuwachukuwa, nawashukuru sana African Doctors kwa kunisaidia kupatikana kwa gari langu, pia kumbuka wanatibu magonjwa kama kifua kikuu, saratani ya mapafu, kisonono na mengine mengi.

Wasiliana na African Doctors kwa namba; +254 769 404965, tembelea tovuti yao; www.african-doctors.com au watumie email; [email protected]

Mwisho.

Leave A Reply