The House of Favourite Newspapers

Usikubali Kudhulumiwa Mali Zako Kirahisi, Tumia Mbinu Hizi Kupambana na Dhuluma

0

 

JINA langu ni Asheri kutokea Dodoma, Tanzania. Hapa nyumbani tulizaliwa watoto wawili ila wazazi wetu walitangulia mbele za haki, nakumbuka baba yangu kabla hajafariki aliwahi kuniambia:

 

“Hizi mali nakukabidhi wewe pamoja na mdogo wako. Hakikisha unamtunza mdogo wako, unamsomesha, pia kuna mashamba niliwahi kununua pale Morogoro uyatunze.”

 

Sikujua kwa nini ananiambia vile, baba yangu alikata roho palepale baada ya kunipa wosia. Cha ajabu baba yangu mdogo alikuja nakusema baba yenu aliwahi kunipa wosia kuwa mali zote nitasimamia mimi pamoja na mashamba, kwa kweli sikuweza kumuelewa baba yangu mdogo.

 

Nikaamua kuweka kikao ndugu upande wa baba pamoja na mama, nilieleza ilivyokuwa lakini baba yangu mdogo hakunielewa, ulikuwa mgogoro mkubwa kati ya mimi na yeye ndugu.

 

Pia upande wa baba walisema kuwa mali zote zitakuwa chini ya baba mdogo, niliumia sana, unajua kupora mali ya mtu inaweza kukuletea madhara muda wowote, madhara yake yanaweza kuwa makubwa sana kuliko ambavyo ungefikiria.

 

Kutokana na mambo waliyoyafanya mimi na mdogo wangu tulimuachia mali zote baba mdogo wangu, niliumia sana nikajisemea moyoni ipo siku zile mali zitarudi kwetu bila wasiwasi

 

Kuna wengine walilazimisha mali ambazo sio zao  kabla ya muda wake lakini mwisho wa siku zimekua ni karaha kwao, migogoro isiyoisha, niliondoka pale nyumbani pamoja na mdogo wangu tukaja mjini kutafuta maisha mengine.

 

Nilikuwa na hela kidogo ambayo nilipanga chumba kimoja huku nikitafuta kazi ya kufanya. Katika kutafuta tafuta kwangu nilikutana na mtu nikamueleza histori ya maisha yangu.

 

Aliumia sana na kuniambia nisijali nitapata mali zote za wazazi wangu, alichukua simu yake na kunipa namba hii +254 769404965 ya Dr. Kiwanga, nilikuja kuwasiliana naye na kunifanyia tiba zake mbalimbali na kuniambia ndani ya muda mfupi nitaona matokeo.

 

Nakumbuka baba yangu mdogo alinipigia simu saa nane za usiku huku akiniomba msamaha kuwa zile mali hajawahi kuambiwa amiliki yeye. Niliona sababu ni baba mdogo nimsamehe na kurudi nyumbani, nilimshukuru sana Dr. Kiwangwa.

 

Sasa hivi mali za wazazi wetu zipo mikononi  mwetu, mimi pamoja na mdogo wangu tulifurahi sana, niliweza kumpeleka mdogo wangu Shule  kwa sasa maisha yetu ni mazuri namshukuru Dr. Kiwangwa kwa kunisaidia.

 

Ukiachana na hilo, Dr. Kiwanga pia anatibu magonjwa kama Kaswende, Kisonono, Kifua Kikuu, Presha na mengine mengi, kwa mawasiliano zaidi mtumie barua pepe; [email protected], tembelea tovuti yake; www.kiwangadoctors.com au piga simu +254 769404965.

 

Leave A Reply