Wanawake Wanaswa kwa Tuhuma za Ujambazi – VIDEO

WANAWAKE wawili wakazi wa jiji la Dar es Salaam, Beatrice Jackson juzi Jumatatu waliibua mshangao kwa kupandiswa kizimbani katika Mahakama ya Wilaya ya Kinondoni baada ya kunaswa na Polisi kwa tuhuma za ujambazi wa kutumia silaha.

 

Wanawake hao walipandiswa kizimbani mbele ya Hakimu Boniface Lihamwike, ambaye aliwasomea shtaka hilo japo waote walikana shitaka hilo.

FUATILIA SAKATA HILO HAPA

Loading...

Stori zinazo husiana na ulizosoma

Toa comment