

HALMASHAURI YA MANISPAA YA SONGEA

(Barua zote ziandikwe kwa Mkurugenzi wa Manispaa)

MKOA WA RUVUMA

Simu : 025 2602970

Nukushi : 025 2602474

Barua pepe: info@songeamc.go.tz

Unapojibu tafadhali taja:

Kumb. Na. SMC/L.10/14/32



UKUMBI WA MANISPAA,

S. L. P. 14,

SONGEA.

Tarehe: 28.12.2017

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI ZIPATAZO 1,284

Msimamizi wa Uchaguzi wa Jimbo la Songea Mjini anakaribisha maombi kutoka kwa Watanzania wenye sifa na uwezo wa kujaza nafasi za Watendaji wa Uchaguzi 1,284 kama ifuatavyo:-

1. MSIMAMIZI WA KITUO CHA KUPIGIA KURA - (NAFASI 321)

SIFA ZA MWOMBAJI

- Elimu isiyopungua Kidato cha Nne au kuhitimu mafunzo ya kitaaluma kutoka shule au vyo vinavyotambuliwa na Serikali na masharti ya jumla yaliyopo kwenye tangazo hili.

2. MSIMAMIZI MSAIDIZI WA KITUO CHA KUPIGIA KURA - (NAFASI 642)

SIFA ZA MWOMBAJI

- Elimu isiyopungua Kidato cha Nne au kuhitimu mafunzo ya kitaaluma kutoka shule au vyo vinavyotambuliwa na Serikali na masharti ya jumla yaliyopo kwenye tangazo hili.

3. KARANI MWONGOZAJI WA KITUO CHA KUPIGIA KURA - (NAFASI 321)

SIFA ZA MWOMBAJI

- Elimu isiyopungua Kidato cha Nne au kuhitimu mafunzo ya kitaaluma kutoka shule au vyo vinavyotambuliwa na Serikali na masharti ya jumla yaliyopo kwenye tangazo hili.

MASHARTI YA JUMLA KWA KAZI ZOTE;

- Waombaji wote wawe raia wa Tanzania na wenye umri wa miaka kumi na nane (18) na kuendelea;
- Waombaji wasiwe Viongozi wa Chama cha Siasa;
- Wombaji wawe waadilifu, watilifu na wenye akili timamu;

3. KARANI MWONGOZAJI WA KITUO CHA KUPIGIA KURA - (NAFASI 321)

SIFA ZA MWOMBAJI

- Elimu isiyopungua Kidato cha Nne au kuhitimu mafunzo ya kitaaluma kutoka shule au vyuo vinavyotambuliwa na Serikali na masharti ya jumla yaliyopo kwenye tangazo hili.

MASHARTI YA JUMLA KWA KAZI ZOTE;

- Waombaji wote wawe raia wa Tanzania na wenye umri wa miaka kumi na nane (18) na kuendelea;
- Waombaji wasiwe Viongozi wa Chama cha Siasa;
- Wombaji wawe waadilifu, watiifu na wenye akili timamu;

- Waombaji waambatishe maelezo binafsi yanayojitosheleza (Detailed CV) yenye anuani na namba za simu za kuaminika na majina ya wadhamini (Referees) wawili;
- Maombi yote yaambatane na nakala ya vyeti vya taaluma, vyeti vya kidato cha Nne (Form Four), Kidato cha Sita (Form Six) au kuhitimu mafunzo kwa kuzingatia sifa walizonazo kwa mujibu wa Tangazo hili;
- Waombaji waambatanishe picha tatu "Passport Size" zilizopigwa hivi karibuni;
- Waombaji ambao ni Watumishi wa Umma kutoka nje ya Manispaa wapitishie barua zao za maombi ya nafasi ya kazi kwa wajiri wao. Watumishi wa Manispaa ya Songea wapitishie barua zao kwa Wakuu wa Idara wao;
- Waombaji watakaowasilisha taarifa na sifa za kughushi watachukuliwa hatua za kisheria;
- Ikiwezekana mwombaji ataje Kata anayopenda kufanyia kazi;
- Mwisho wa kutuma maombi ni **tarehe 03 Januari 2018 saa 9:30 alasiri.**

Anuani ya kutuma maombi ya kazi ni;

Msimamizi wa Uchaguzi,
Jimbo la Songea Mjini,
S. L. P 14,
SONGEA

Tangazo hili limetolewa na:

**Msimamizi wa Uchaguzi
Jimbo la Songea Mjini**