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RATIBA YA KUAGWA KWA HAYATI DKT. JOHN POMBE JOSEPH MAGUFULI, 
ALIYEKUWA RAIS WA JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  

CHATO, GEITA 
TAREHE 24 – 26 MACHI, 2021 

 
 
Jumatano, 24 Machi, 2021 
 
 
1200 -1230 Usiku Mwili wa Hayati Rais wa Awamu ya Tano wa Jamhuri ya 

Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. John Pombe Joseph 
Magufuli kuwasili nyumbani Chato ukitokea Mkoani Mwanza 

 
1230 – 0100 Usiku Ibada fupi ya familia 
 
0100 – Usiku Ratiba ya Maombolezo ya Kifamilia 
 
 
  MWISHO 
 
 
Alhamisi 25 Machi 2021 
  
MUDA  TUKIO 
 
1200 – 0200 Asubuhi Wananchi na Waombolezaji kuwasili Uwanja wa Magufuli 
 
0200 – 0245 Asubuhi Viongozi Waandamizi wa Serikali kuwasili Uwanja wa Magufuli 
 
0245 – 0300 Asubuhi Mhe. Kassim Majaliwa Majaliwa (Mb), Waziri Mkuu wa Jamhuri 

ya Muungano wa Tanzania na Mwenyekiti wa Kamati ya Mazishi 
Kitaifa kuwasili Uwanja wa Magufuli 

 
0300 – 0315 Asubuhi Mwili wa Hayati Rais wa Awamu ya Tano wa Jamhuri ya 

Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. John Pombe Joseph 
Magufuli kuondoka nyumbani na kuelekea Uwanja wa Magufuli 

 
0315- 0330 Asubuhi Mwili wa Hayati Rais wa Awamu ya Tano wa Jamhuri ya 

Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. John Pombe Joseph 
Magufuli kuwasili Uwanja wa Magufuli 

 
0330 – 0345 Asubuhi Dua/ Sala 

- TEC 
- BAKWATA 
- CCT 
- CPCT   

 
0345 – 0400 Asubuhi  Salamu za pole kwa wananchi kutoka kwa Mhe. Kassim Majaliwa 

Majaliwa (Mb), Waziri Mkuu wa Jamhuri ya Muungano wa 
Tanzania na Mwenyekiti wa Kamati ya Mazishi Kitaifa  

 
0400 Asubuhi – 1200 Jioni Wananchi kutoa heshima za mwisho kwa Mwili wa Hayati Rais 

wa Awamu ya Tano wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, 
Mhe. Dkt. John Pombe Joseph Magufuli 
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1200 – 1230 Jioni  Mwili wa Hayati Rais wa Awamu ya Tano wa Jamhuri ya 
Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. John Pombe Joseph 
Magufuli kuondoka Uwanja wa Magufuli kuelekea nyumbani   

 
1230 – 0100 Usiku Mwili wa Hayati Rais wa Awamu ya Tano wa Jamhuri ya 

Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. John Pombe Joseph 
Magufuli kuwasili nyumbani   

 
0100 Usiku Ratiba ya maombolezo ya kifamilia 
 
 

MWISHO 
 
 
 
Ijumaa, 26 Machi, 2021 
 
 
1230 – 0300 Asubuhi  Wanachi na Viongozi mbalimbali kuwasili Uwanja wa Magufuli 
 
0130 – 0200 Asubuhi  Mwili wa Hayati Rais wa Awamu ya Tano wa Jamhuri ya 

Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. John Pombe Joseph 
Magufuli kuondoka nyumbani kuelekea kanisani 

 
0200 – 0230 Asubuhi Mwili wa Hayati Rais wa Awamu ya Tano wa Jamhuri ya 

Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. John Pombe Joseph 
Magufuli kuwasili kanisani 

 
0230 - 0300 Asubuhi Ibada fupi (Paroko Sospeter Tibaijuka – Parokia ya Chato) 
 
0300 – 0330 Asubuhi  Familia kutoa heshima za mwisho 
 
0330 – 0350 Asubuhi Mheshimiwa Samia Suluhu Hassan, Rais wa Jamhuri ya 

Muungano wa Tanzania kuwasili Uwanja wa Magufuli 
 
0350 – 0400 Asubuhi Mwili wa Hayati Rais wa Awamu ya Tano wa Jamhuri ya 

Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. John Pombe Joseph 
Magufuli kuondoka kanisani kuelekea Uwanja wa Magufuli 

 
0400 – 0415 Asubuhi  Mwili wa Hayati Rais wa Awamu ya Tano wa Jamhuri ya 

Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. John Pombe Joseph 
Magufuli kuwasili Uwanja wa Magufuli 

 
0415 - 0600 Asubuhi Misa Takatifu (Askofu Mkuu Gervas Nyaisonga, Rais wa TEC) 
 
0600 – 0605 Mchana   Mheshimiwa Jenista Mhagama, Waziri wa nchi, Ofisi ya Waziri 

Mkuu Sera, Uratibu na Bunge kumkaribisha Mhe. Kassim 
Majaliwa Majaliwa (Mb), Waziri Mkuu wa Jamhuri ya Muungano 
wa Tanzania na Mwenyekiti wa Kamati ya Mazishi ya Kitaifa kwa 
ajili ya kutoa neno la utangulizi 

 
0605 – 0620 Mchana  Mhe. Kassim Majaliwa Majaliwa (Mb), Waziri Mkuu wa Jamhuri 

ya Muungano wa Tanzania kutoa neno la utangulizi  
 
0620 - 0700 Mchana Salamu mbalimbali: 
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- Salamu kutoka kwa Wazee wa Chato - Mzee 
Samweli Bigambo 
 

 -   Salamu kutoka Vyama Vya Siasa – Mheshimiwa  
   John Shibuda, Mwenyekiti wa Baraza la   Vyama vya  
   Siasa 

 
- Salamu za Chama cha Mapinduzi - Ndg. Philip 

Mangula – Makamu Mwenyekiti Tanzania Bara)  
 

- Salamu kutoka Vyombo vya Ulinzi na Usalama, 
Jenerali Venance Mabeyo, Mkuu wa Majeshi ya 
Ulinzi  

 

-  Salamu kutoka Mahakama ya Tanzania – Prof 
Ibrahim Hamis Juma – Jaji Mkuu wa Tanzania 

 

- Salamu kutoka Bunge – Mhe. Job Ndugai, Spika wa 
Bunge la Jamhuri ya Muungano wa Tanzania  

 

-  Salamu za Viongozi kutoka nje ya nchi 
 

- Salamu za Mheshimiwa Dkt. Jakaya Mrisho 
Kikwete, Rais Mstaafu wa Awamu ya nne wa 
Jamhuri ya Muungano wa Tanzania 

 

- Salamu za Mheshimiwa Ali Hassan Mwinyi, Rais 
Mstaafu wa Awamu ya Pili wa Jamhuri ya 
Muungano wa Tanzania  

 

- Salamu za Mhe. Dkt. Hussein Ali Mwinyi, Rais wa 
Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi 
Zanzibar 

 
0700 – 0730 Mchana Hotuba ya Mhe. Samia Suluhu Hassan Rais wa Jamhuri ya 

Muungano wa Tanzania  
 
0730 - 0800 Mchana Viongozi wa Kitaifa na Wageni kutoka nje kutoa heshima za 

mwisho 
 
0800 – 0805 Mchana  Mhe. Janeth Magufuli na familia kuondoka uwanjani kuelekea 

eneo la mazishi 
   
0805 - 0810 Mchana Mhe. Samia Suluhu Hassan, Rais wa Jamhuri ya Muungano wa 

Tanzania kuondoka Uwanjani kuelekea eneo la mazishi 
 
0810 – 0820 Mchana   Viongozi mbalimbali kuondoka uwanjani kuelekea eneo la 

mazishi  
 
0820 – 0830 Mchana  Mwili wa Hayati Rais wa Awamu ya Tano wa Jamhuri ya 

Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. John Pombe Joseph 
Magufuli kuondoka uwanjani kuelekea eneo la mazishi 
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0830 – 0840 Mchana  Mwili wa Hayati Rais wa Awamu ya Tano wa Jamhuri ya 
Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. John Pombe Joseph 
Magufuli kuwasili eneo la mazishi 

 
0840 - 0900 Alasiri Ibada ya mazishi (Mhashamu Baba Askofu Severine Niwemugizi, 

Askofu wa Jimbo la Rulenge, Ngara) 
 
0900 – 1000 Jioni Mazishi ya Kijeshi 
  
1000 - 1030 Jioni Familia, Mhe. Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania na 

Viongozi mbalimbali kuweka mashada 
 
1030 - 1045 Jioni  Neno la shukrani kutoka kwa familia ya marehemu (Ndg. Ngusa 

Samike) 
 
1045 - 1050 Jioni Mhe. Samia Suluhu Hassan, Rais wa Jamhuri ya Muungano wa 

Tanzania kuondoka  
 
1050 Jioni Viongozi na waombolezaji mbalimbali kuondoka 
 
 
  MWISHO 
 
  
 
 
 
 
  
 


