ODAMA: UZURI WA SURA UENDANE NA KICHWA

MSANII wa kitambo kwenye tasnia ya Bongo Muvi, Jennifer Kyaka ‘Odama’ amewatolea uvivu wanawake warembo, wenye maringo akidai hawatumii akili.  Akizungumza mbele ya paparazi wetu, Odama alisema wanawake wengi warembo wa sura na mwili, kichwani huwa hawapo smati.

“Siyo wote, lakini wengi hawatumii akili kabisa. Mimi nawafagilia sana wanawake wazuri na wenye kujielewa, kwa sababu wanakuwa wazuri wa sura mpaka akili, kitu ambacho napenda sana,” alisema Odama.

WOLPER ALIPUKA – “YANGA, NI UPUUZI KULAZIMISHWA UCHANGIE”

Loading...

Toa comment