×

Ubelgiji, Ufaransa Kukipiga Kipute Kikali Nations League

Timu ya Taifa ya Ubelgiji itakuwa mwenyeji wa Ufaransa katika mchezo wa UEFA Nations League 2026/27 utakaochezwa Jumatatu, Septemba 28, katika Uwanja wa King Baudouin jijini Brussels. Mchezo huo wa Kundi A1 utaanza saa 21:45 usiku.

Mchezo huo unakuja katika siku ya pili ya hatua ya ligi, huku Ubelgiji na Ufaransa zikiwa katika Kundi A1 pamoja na Italia na Türkiye. Ubelgiji inaanza kampeni yake kwa kukutana na Italia Septemba 25, wakati Ufaransa itaanza dhidi ya Uturuki kabla ya kuelekea Brussels kukutana na Ubelgiji.

Kwa upande wa Ubelgiji, mchezo huo utakuwa pia mwanzo wa safari mpya chini ya kocha Mark van Bommel. Kocha huyo wa zamani wa kimataifa wa Uholanzi amechukua jukumu la kuiongoza Ubelgiji, huku akiwa na jukumu la kujenga kikosi kitakachokuwa na ushindani katika kundi lenye timu kubwa za Ulaya.

Ufaransa nayo inaingia katika mchezo huo ikiwa chini ya kocha mpya Zinedine Zidane, ambaye amerejea kwenye ukocha baada ya kuondoka Real Madrid zaidi ya miaka mitano iliyopita. Zidane amemteua Kylian Mbappé kuendelea kuwa nahodha wa Les Bleus, hivyo mchezo dhidi ya Ubelgiji utakuwa sehemu muhimu ya mwanzo wa kipindi chake kipya kwenye timu hiyo.

Meridianbet inasema kuna michezo kama Keno, Aviator, Poker, Roulette, Wild Icy Fruits, Super Heli. Ingia katika kasino ya mtandaoni ya Meridianbet na ujiokotee mkwanja mapema.  Jiunge sasa au Tembelea tovuti ya meridianbet.co.tz au piga *149*10# kisha uanze safari yako ya ushindi.

Historia ya hivi karibuni inaifanya mechi hii kuwa ya kuvutia zaidi, kwani Ufaransa imeshinda michezo mitano ya mwisho dhidi ya Ubelgiji. Pia, katika toleo lililopita la Nations League, Ufaransa ilishinda dhidi ya Ubelgiji kwa mabao 2-0 na 2-1. Hata hivyo, Ubelgiji itakuwa na nafasi ya kutumia faida ya uwanja wa nyumbani kuvunja rekodi hiyo.

Kwa ujumla, mchezo huu unatarajiwa kuwa miongoni mwa mikutano mikubwa ya siku hiyo katika Nations League, hasa kwa sababu timu zote mbili zinaingia katika mashindano hayo chini ya makocha wapya. Mashabiki watakuwa wakifuatilia pia namna Zidane na van Bommel watakavyopanga vikosi vyao katika mchezo huo wenye historia na ushindani mkubwa.

Leave a Comment