Mrembo Jihandi Mack amewashukuru Watanzania kwa sapoti kubwa baada ya kuvuka kwa kishindo hatua ya pili ya kipengele cha Country’s Power of the Year katika mashindano ya Miss Grand International, na kuiweka Tanzania ndani ya Top 8.
Kupitia ujumbe wake, Jihandi amewashukuru Watanzania wote waliompa sapoti na kushiriki katika kumpigia kura hadi kufikia hatua hiyo.

Sasa ushindani unaingia katika hatua ya tatu, ambapo kura zinahitajika ili kumpata Top 4.
Upigaji kura unafanyika kupitia tovuti rasmi ya Miss Grand International, na zoezi hilo linatarajiwa kudumu kwa saa 24, kuanzia saa 2 usiku leo hadi kesho.
Watanzania wanaendelea kuhamasishwa kumpa sapoti Jihandi Mack ili Tanzania iweze kusonga mbele zaidi katika mashindano hayo.
