Mkurugenzi wa Huduma kwa Wateja wa Vodacom Tanzania, Harriet Lwakatare, ameshiriki zoezi la uchangiaji damu kwa lengo la kuongeza akiba ya damu katika Benki ya Damu nchini na kusaidia kuokoa maisha ya watu wanaohitaji huduma hiyo.
Zoezi hilo limefanyika Oktoba 7, 2026, jijini Dar es Salaam, ikiwa ni sehemu ya shughuli mbalimbali za kuadhimisha Wiki ya Huduma kwa Wateja 2026.
Kwa mujibu wa Vodacom Tanzania, hatua hiyo inalenga kuonyesha kuwa huduma kwa wateja inaweza kwenda sambamba na mchango katika ustawi wa jamii, kupitia shughuli zinazogusa maisha ya watu moja kwa moja.
Uchangiaji damu una umuhimu katika kuwasaidia wagonjwa wanaohitaji damu wakati wa matibabu, pamoja na wagonjwa wanaokabiliwa na hali za dharura zinazohitaji huduma ya damu.
Wiki ya Huduma kwa Wateja 2026 inaadhimishwa chini ya kaulimbiu “Zaidi ya Huduma ni Ukaribu!”, ikiwa ni sehemu ya shughuli zinazolenga kuimarisha uhusiano kati ya Vodacom Tanzania na wateja wake, huku kampuni ikiendelea kushiriki katika shughuli za kijamii.