
HAI, KILIMANJARO: Mwili wa marehemu Jane Maloo Urassa umepumzishwa katika nyumba yake ya milele katika Kata ya Same, Wilaya ya Hai, mkoani Kilimanjaro, leo Ijumaa, Oktoba 9, 2026.
Mazishi hayo yamehudhuriwa na ndugu, jamaa, marafiki pamoja na viongozi wa dini walioshiriki katika ibada ya kumuaga marehemu kabla ya kuzikwa.

Waombolezaji wamekusanyika kutoa heshima zao za mwisho kwa Jane Maloo Urassa na kuungana na familia katika kipindi hiki cha majonzi.
Ibada ya mazishi imekuwa sehemu ya kuhitimisha shughuli za kumuaga marehemu, huku familia, ndugu na marafiki wakibaki na kumbukumbu za maisha yake.
Marehemu Jane Maloo Urassa amezikwa katika Kata ya Same, Wilaya ya Hai, mkoani Kilimanjaro, ambako sasa amepumzishwa katika nyumba yake ya milele.