×

Mbeya Yalipuka Kwa Shangwe, Wananchi Wampokea Kwa Wingi Makamu Wa Rais

Jiji la Mbeya limejawa na shangwe, tabasamu na salamu za furaha baada ya wananchi kujitokeza kwa wingi kumpokea Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. Deogratius Ndejembi, alipokutana nao leo, Oktoba 16, 2026, katika mwendelezo wa ziara yake ya kikazi mkoani humo.

Katika tukio hilo, Makamu wa Rais amepata fursa ya kusalimiana na wananchi wa makundi mbalimbali, wakiwemo vijana na wazee, huku akizungumza na baadhi yao ana kwa ana na kusikiliza changamoto zinazowakabili katika maisha yao ya kila siku.

Wananchi waliojitokeza walionekana kuwa na furaha wakati wa kukutana na kiongozi huyo, huku mazungumzo yao yakitoa nafasi ya kubadilishana mawazo kuhusu masuala mbalimbali yanayohusu maendeleo na ustawi wa jamii.

Ziara hiyo ni sehemu ya juhudi za Serikali za kufuatilia utekelezaji wa miradi ya maendeleo na kujionea hali halisi ya huduma zinazotolewa kwa wananchi katika maeneo mbalimbali ya nchi.

Akiwa mkoani Mbeya, Makamu wa Rais pia anafuatilia maendeleo ya miradi ya kimkakati katika sekta za umeme, barabara na maji, ambayo inalenga kuboresha huduma za kijamii, kuchochea shughuli za kiuchumi na kuongeza fursa za maendeleo kwa wananchi.

Kupitia mikutano na mazungumzo ya moja kwa moja, ziara hiyo inatoa nafasi kwa wananchi kueleza maoni na changamoto zao, huku Serikali ikiendelea kufuatilia utekelezaji wa mipango na miradi inayolenga kuboresha maisha yao.

Leave a Comment