×

Yanga Yazidi Kupoteza Pointi, Yashikwa Tena Sare na Tra United

Klabu ya Yanga leo Oktoba 24, 2026 imeshindwa kupata ushindi katika mchezo wa pili mfululizo wa Ligi Kuu ya NBC Tanzania Bara baada ya kutoka sare tasa ya 0-0 dhidi ya TRA United katika mchezo uliopigwa kwenye Uwanja wa Sheikh Amri Abeid, jijini Arusha.

Matokeo hayo yanaendeleza mfululizo wa matokeo yasiyoridhisha kwa Wananchi, ambao wameendelea kupoteza pointi muhimu katika mbio za kuwania ubingwa wa ligi msimu huu.

Kwa matokeo hayo, Yanga SC imefikisha pointi 19 baada ya kucheza michezo minane, ikiwa nafasi ya pili kwenye msimamo wa ligi, huku ikiwa nyuma kwa pointi tano dhidi ya vinara Simba SC.

Mchezo huo ulikuwa na ushindani mkubwa, lakini timu zote mbili zilishindwa kutumia nafasi zilizopatikana kupata bao la ushindi, hali iliyosababisha mchezo kumalizika bila kufungana.

Hata hivyo, Yanga ilimaliza mchezo ikiwa na wachezaji pungufu baada ya Mudathir Yahya kuonyeshwa kadi nyekundu dakika ya 90, pigo linaloongeza changamoto kwa kikosi hicho katika dakika za mwisho za mchezo.

Kwa upande wa TRA United, sare hiyo dhidi ya mabingwa hao wa kihistoria ni matokeo muhimu katika kampeni zao za ligi, huku Yanga ikilazimika kutathmini namna ya kurejea kwenye ushindi ili kuendelea kupambana katika mbio za ubingwa.

Leave a Comment