×

Mpira Huo! Liverpool Mbele ya Brighton, Vita Ya Pointi Tatu Epl

Mashabiki wa soka wanatarajia kushuhudia pambano la moto wakati Liverpool itakapokuwa mwenyeji wa Brighton & Hove Albion katika mchezo wa Ligi Kuu ya England (EPL). Mchezo huo utapigwa katika dimba la Anfield, nyumbani kwa Liverpool, kuanzia saa 17:00 jioni.

Liverpool inaingia katika mchezo huo ikiwa na lengo la kutumia faida ya uwanja wa nyumbani kupata pointi tatu muhimu. Kikosi hicho kitahitaji kuonyesha makali katika safu ya ushambuliaji huku kikidhibiti mashambulizi ya wapinzani. Uwezo wa Liverpool kumiliki mpira, kutengeneza nafasi na kuzitumia kwa ufanisi unaweza kuwa miongoni mwa mambo yatakayoamua hatima ya mchezo huo.

Kwa upande wa Brighton, timu hiyo inaingia katika mchezo huo ikiwa na morali kubwa baada ya kuifunga Crystal Palace mabao 5-0 katika mchezo wake uliopita wa ligi. Ushindi huo unaonyesha uwezo wa Brighton kushambulia kwa kasi na kutumia nafasi za kufunga mabao. Hata hivyo, kucheza ugenini dhidi ya Liverpool kutahitaji nidhamu ya hali ya juu, hasa katika kuzuia mashambulizi ya wenyeji na kutumia vizuri nafasi zitakazopatikana.

 

Changamoto nyingine itakuwa namna Liverpool itakavyokabiliana na baadhi ya wachezaji wake ambao wanakosekana kutokana na majeraha na adhabu. Kwa mujibu wa taarifa za kabla ya mchezo, Liverpool itahitaji kufanya marekebisho katika kikosi chake, huku Brighton nayo ikiwa na wachezaji kadhaa wanaokabiliwa na majeraha. Hali hiyo inaweza kuwa na mchango mkubwa katika mbinu zitakazotumiwa na makocha wa timu hizo.

Meridianbet inasema kuna michezo kama Keno, Aviator, Poker, Roulette, Wild Icy Fruits, Super Heli. Ingia katika kasino ya mtandaoni ya Meridianbet na ujiokotee mkwanja mapema.  Jiunge sasa au Tembelea tovuti ya meridianbet.co.tz au piga *149*10# kisha uanze safari yako ya ushindi.

Kwa ujumla, pambano hilo linatarajiwa kuwa kipimo muhimu kwa Liverpool katika kuimarisha matokeo yake, huku Brighton ikilenga kuendeleza mwenendo wake mzuri. Liverpool itategemea uzoefu wake na faida ya kucheza Anfield, lakini Brighton inaingia ikiwa na imani baada ya matokeo yake ya hivi karibuni. kuondoka na pointi tatu muhimu katika mbio za EPL.

Leave a Comment