×

Fenerbahçe Kuikabili Liverpool, Usiku wa Miamba Ya Ulaya leo!

Mashabiki wa soka wanatarajia kushuhudia pambano lenye mvuto mkubwa katika Ligi ya Mabingwa Ulaya wakati Fenerbahçe ya Uturuki itakapokuwa mwenyeji wa Liverpool ya England katika mchezo wa hatua ya ligi utakaopigwa leo Jumatano, kwenye dimba la Şükrü Saracoğlu, jijini Istanbul.

Fenerbahçe inaingia kwenye mchezo huu ikiwa na jukumu kubwa la kurekebisha mwenendo wake kwenye mashindano hayo. Katika michezo mitatu iliyopita, timu hiyo imeanza kwa sare ya 1-1 dhidi ya AS Roma, ikakubali kichapo cha mabao 6-0 kutoka kwa Aston Villa kabla ya kutoka sare ya 2-2 dhidi ya Slavia Prague. Hivyo, kucheza nyumbani kunakuwa nafasi muhimu kwa kikosi hicho kutafuta ushindi na kurejesha matumaini ya kusonga mbele.

Kwa upande wa Liverpool, The Reds wanaingia Istanbul wakiwa na mwanzo mzuri katika kampeni hii ya Champions League. Wamekusanya pointi tisa baada ya kushinda michezo yote mitatu ya awali dhidi ya Atlético Madrid (2-1), LASK (6-3) na Villarreal (4-3). Rekodi hiyo inaonyesha ubora wa safu yao ya ushambuliaji, ingawa kuruhusu mabao katika michezo hiyo miwili ya mwisho ni jambo ambalo benchi la ufundi litahitaji kulifanyia kazi.

Meridianbet inasema kuna michezo kama Keno, Aviator, Poker, Roulette, Wild Icy Fruits, Super Heli. Ingia katika kasino ya mtandaoni ya Meridianbet na ujiokotee mkwanja mapema. Jiunge sasa au Tembelea tovuti ya meridianbet.co.tz au piga *149*10# kisha uanze safari yako ya ushindi.

Macho yatakuwa kwa nyota wa Liverpool kama Mohamed Salah, Florian Wirtz na Alexander Isak, ambao wanaweza kuwa sehemu muhimu ya mipango ya kuisumbua ngome ya wenyeji. Hata hivyo, Fenerbahçe nayo ina wachezaji wenye uwezo wa kubadilisha matokeo ya mchezo, akiwemo Ederson, N’Golo Kanté na Jhon Durán. Kwa Liverpool, ushindi wa ugenini utaendeleza mwenendo wao mzuri, huku Fenerbahçe ikihitaji kutumia nguvu ya mashabiki wake kupata matokeo.

Kinachoongeza ladha ya mchezo huu ni kwamba timu zote zina malengo tofauti lakini yenye uzito sawa. Fenerbahçe inataka kujinasua katika nafasi za chini za msimamo, wakati Liverpool inalenga kuendelea kuimarisha nafasi yake katika timu zinazowania kufuzu moja kwa moja hatua ya 16 bora. Kwa hiyo, kila dakika ya mchezo inaweza kuwa na umuhimu mkubwa, kuanzia mbinu za makocha hadi uwezo wa wachezaji kutumia nafasi wanazozipata.

Istanbul itawaka moto! Je, Fenerbahçe itatumia faida ya uwanja wake kuwazuia The Reds au Liverpool itaendeleza ubabe wake na kuondoka na pointi tatu muhimu? Jiandae kushuhudia burudani ya soka la kiwango cha juu, ushindani na vita ya pointi katika usiku wa Champions League. Mchezo huu ni sehemu ya machaguo mengi yanayokusubiri Meridianbet, hivyo jiunge leo na uwe sehemu ya washindi wa leo.

Leave a Comment