Job, Mwamnyeto Kuongezewa Nguvu Yanga

UONGOZI wa Yanga umefunguka kuwa kuna uwezekano mkubwa wakaingia sokoni na kusajili beki mmoja wa kati mwenye uwezo mkubwa ili kuwa msaada kwa Dickson Job na Bakari Mwamnyeto ambao ndiyo tegemeo kwa sasa.


Hayo yalisemwa na
Mkurugenzi wa Mashindano wa Yanga, Thabiti Kandoro alipokuwa anaweka wazi
mipango ya timu hiyo kwenye
dirisha dogo la usajili ambalo limefunguliwa Desemba 16,
mwaka huu na kutarajiwa
kufungwa Januari 15, mwakani.


Akizungumza na
Spoti Xtra, Kandoro alisema viongozi wametazama kikosi na kupitia ripoti ya mwalimu,
wamegundua ili kudumu
kwenye ubora walionao sasa ni vema wakasajili beki mmoja wa kati.


“Tunahitaji kuwa na timu
iliyotimia kwenye kila idara, ukitazama kwa umakini utagundua Yanga inahitaji
kuwa na beki mwingine wa
kati, kariba ya kina Mwamnyeto na Job.


“Lengo likiwa ni
kuwapunguzia mzigo mzito wale wachezaji, hiyo itasaidia timu kuwa na ubora ule ule ambao sisi tunahitaji kuona kwenye kila mechi,” alisema

STORI NA ISSA LIPONDA, DAR



3473
SWALI LA LEO

Kupanda Kwa Bei ya Mafuta Nchini, Nini Kifanyike Kupunguza Bei?




Toa comment