Fid Q Amsainisha Big Jahman Kwenye Lebo Yake, Tazama Kichupa Chao Kipya




Imewekwa na on February 12th, 2017 , 12:07:57pm

Fid Q Amsainisha Big Jahman Kwenye Lebo Yake, Tazama Kichupa Chao Kipya

Fareed Kubanda Fid Q ametambulisha msanii wake ambae amemsainisha kwenye lebo yake ya Cheusi Dawa Music.

Msanii huyo ni Big Jahman, sio mpya kwenye game ya music alikuepo kitambo akiimba Raggae na Dancehall. Ni mkongwe lakini alikuwa amesimama kimuziki kwa miaka kama 4, sasa amerudi kwenye game kupitia lebo ya Cheusi Dawa .

Tazama kichupa hiki kutoka Cheusi Dawa Music.

MABUNDI – Big Jahman Ft Fid Q, SaRaha (Official Video)

 

Tupia Comment Yako, Matusi Hapana

Stori zinazo husiana na ulizosoma