
Katika kipindi ambacho mahusiano ya kasi yamekuwa yakitawala sehemu kubwa ya utamaduni wa muziki na burudani, msanii wa Tanzania Harmonize ameamua kutulia na kuleta hisia za upendo kupitia wimbo wake mpya “Beautiful”, uliotayarishwa na mtayarishaji S2kizzy.
Wimbo huo unachanganya ladha ya muziki wa kisasa wa Afrika na mtindo wa kipekee wa Harmonize wa kuchanganya Kiswahili na Kiingereza, ukisimulia hadithi ya mapenzi yenye mguso wa karibu na maisha halisi, huku ukiwa na ujumbe unaoweza kuwafikia wapenzi wa muziki kutoka tamaduni mbalimbali.
“Beautiful” umejengwa zaidi kwenye kiitikio kinachosema:
“Hold my hands, don’t let go, you’re the most beautiful girl I know.”
Kupitia wimbo huo, Harmonize anamsifu mwanamke ambaye uzuri wake hauishii kwenye mwonekano wa nje pekee, bali pia unaonekana kupitia tabia na utu wake.
Msanii huyo anaeleza namna upendo wa kweli unavyoweza kubadili mtazamo wa mtu kuhusu maisha, akisisitiza kuchagua mshikamano badala ya vishawishi, pamoja na uhalisia badala ya kuathiriwa na maoni ya watu wengine.
Mstari “Still I love you mpaka kiama”, unaomaanisha “Bado nitakupenda hadi mwisho wa wakati,”_ unaimarisha ujumbe wa mapenzi ya kudumu, huku kauli “They say I look so matured” ikigusia mabadiliko na ukomavu unaoweza kuambatana na kumpata mwenza sahihi.
Kupitia Beautiful”, Harmonize anaendelea kuonyesha ukuaji wake kama msanii na msimuliaji wa hadithi za mapenzi, akiwasilisha kazi yenye utambulisho wa Afrika Mashariki lakini iliyobeba uwezo wa kugusa hadhira duniani kote.