
Dar es Salaam, 19 Septemba 2026: Wafanyakazi wa Puma Energy Tanzania wamekutana jijini Dar es Salaam katika tukio la pamoja lililolenga kuimarisha ushirikiano na mshikamano, huku wakitumia siku hiyo kusherehekea hatua ya kampuni hiyo kufikisha vituo 100 vya mafuta na huduma za ziada, kutambua mchango wa wafanyakazi katika mafanikio hayo pamoja na kujadili mwelekeo na mipango ya ukuaji wa biashara.
Tukio hilo liliwakutanisha wafanyakazi kutoka maeneo na idara mbalimbali, ambapo pamoja na mambo mengine, liliambatana na shughuli zilizolenga kuimarisha ushirikiano, mahusiano ya kikazi na kufanya kazi kwa pamoja. Pia lilikuwa fursa ya kutambua juhudi za wafanyakazi zilizochangia maendeleo ya kampuni na kuimarisha uhusiano kati ya timu mbalimbali.

Kufikisha vituo 100 vya mafuta na huduma za ziada kunaipa Puma Energy Tanzania nafasi ya kuimarisha zaidi upatikanaji wa huduma zake kwa wateja katika maeneo mbalimbali nchini, huku hatua hiyo ikija wakati kampuni hiyo ikiendelea kutambuliwa kwa nafasi yake katika soko la mafuta. Kwa miaka minne mfululizo, Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA) imeitambua Puma Energy Tanzania kuwa kampuni inayoongoza katika soko la mafuta nchini.
Hatua ya kufikisha vituo 100 si tu ishara ya kupanuka kwa mtandao wake wa huduma, bali pia ni matokeo ya kazi na mchango wa wafanyakazi katika maeneo mbalimbali ya kampuni. Kila idara ina nafasi yake katika kuhakikisha shughuli za kampuni zinaendelea kwa ufanisi na huduma zinafika kwa wateja katika maeneo mbalimbali nchini.

Akizungumza katika tukio hilo, Mkurugenzi Mtendaji wa Puma Energy Tanzania, Bi. Fatma M. Abdallah, alisema:
“Kufikisha vituo 100 vya mafuta na huduma za ziada ni hatua muhimu katika ukuaji wa biashara yetu, lakini pia ni matokeo ya kazi ya watu walio nyuma ya mafanikio haya. Tumefikia hapa kutokana na kujituma na ushirikiano wa wafanyakazi katika maeneo mbalimbali ya kampuni. Leo ni fursa ya kutambua mchango huo, kuimarisha mahusiano yetu na kuangalia kwa pamoja hatua inayofuata.”
Tukio hilo pia linaonyesha namna Puma Energy Tanzania inavyoendelea kuimarisha mazingira ya kazi yanayowezesha wafanyakazi kushirikiana na kutekeleza malengo ya kampuni kwa pamoja. Ushirikiano kati ya timu na idara mbalimbali ni muhimu katika kuhakikisha shughuli za kampuni zinaendelea kwa ufanisi na wateja wanaendelea kupata huduma kwa viwango vinavyotarajiwa.
Hatua hiyo imekuja wakati Puma Energy Tanzania ikiendelea kuimarisha shughuli zake katika maeneo mbalimbali ya sekta ya nishati nchini, ikiwemo uendeshaji wa vituo vya mafuta na huduma za ziada, usambazaji wa mafuta, huduma za mafuta ya ndege, vilainishi, pamoja na nishati safi na suluhisho zinazolenga kupunguza uzalishaji wa hewa ukaa.
Mbali na kuadhimisha mafanikio ya kampuni, uongozi ulitumia siku hiyo pia kuwashirikisha wafanyakazi kuhusu vipaumbele vya biashara katika kipindi kijacho. Mazungumzo hayo yaliwapa wafanyakazi fursa ya kuelewa mwelekeo wa kampuni na nafasi yao katika kutekeleza vipaumbele hivyo.
“Tunapoadhimisha kufikisha vituo 100, tunatambua pia kuwa kila hatua ya mafanikio huleta majukumu mapya. Sasa tunalenga kujenga zaidi juu ya tulichokifikia, kuimarisha ushirikiano wetu na kuendelea kuwahudumia wateja kwa ufanisi. Wafanyakazi wetu wataendelea kuwa sehemu muhimu ya safari hii,” alisema Bi. Fatma M. Abdallah, Mkurugenzi Mtendaji wa Puma Energy Tanzania.
Tukio hilo lilihitimishwa kwa wafanyakazi kusherehekea pamoja hatua hiyo na kuimarisha mshikamano pamoja na malengo ya pamoja, wanapoingia katika hatua inayofuata ya Puma Energy Tanzania.