×

Harmonize Afika Basata, Apewa Mwezi Mmoja wa Uangalizi

Msanii Rajab Abdul Kahali maarufu kama Harmonize

Baraza la Sanaa la Taifa (BASATA) limetangaza kuwa msanii Rajab Abdul Kahali maarufu kama Harmonize, amepewa mwezi mmoja wa uangalizi baada ya kufika katika Baraza hilo na kutekeleza masharti aliyokuwa amepewa kabla ya kuendelea na shughuli zake za sanaa.

Kwa mujibu wa taarifa ya BASATA iliyotolewa leo, Oktoba 2, 2026, msanii huyo amefika BASATA na kutekeleza masharti hayo, huku Baraza likimuweka chini ya uangalizi kwa kipindi cha mwezi mmoja.

BASATA limeeleza kuwa halitasita kuchukua hatua dhidi ya Harmonize endapo hatatekeleza masharti aliyopewa.

Aidha, Baraza hilo limetoa wito kwa wasanii nchini kuendelea kuzingatia Sheria, Kanuni, Miongozo na Maadili yanayosimamia shughuli za sanaa nchini, hususan katika uzalishaji na usambazaji wa kazi za sanaa.

Taarifa hiyo imetolewa na Edward Buganga, Kaimu Katibu Mtendaji wa BASATA.

Leave a Comment