
Aliyekuwa mfanyabiashara na mfadhili wa Zimbabwe, Wicknell Chivayo, pamoja na mkewe, Lucy “Lulu” Muteke, wamezikwa katika Makaburi ya Sahwira Glen Forest Memorial Park jijini Harare, Zimbabwe leo Oktoba 8, 2026.
Familia, ndugu, marafiki, wafanyakazi wenzake na waombolezaji kutoka maeneo mbalimbali wamekusanyika katika eneo hilo kushiriki katika shughuli za mwisho za mazishi na kutoa heshima zao kwa wanandoa hao.

Mazishi hayo yamehitimisha safari ya mwisho ya Chivayo na Lucy, huku waombolezaji wakiungana na familia katika kipindi hiki cha majonzi.
Wanandoa hao walifariki dunia pamoja na watu wengine watatu katika ajali ya helikopta iliyotokea Septemba 30, 2026, katika eneo la Kudenga Farm, Marondera, takribani kilomita 70 mashariki mwa Harare.

Tukio hilo liliwashtua watu wengi nchini Zimbabwe, huku familia, marafiki na watu mbalimbali wakijitokeza katika shughuli za kuaga na mazishi ya wanandoa hao.
Shughuli za mazishi zimehudhuriwa na watu mbalimbali waliokuja kutoa heshima zao za mwisho, huku safari ya mwisho ya Chivayo na Lucy ikifikia tamati katika Sahwira Glen Forest Memorial Park.









