×

Sombi Kuzindua Wiki ya Vijana wa CCM Wilayani Kalambo, Rukwa

Makamu Mwenyekiti wa UVCCM, Rehema Sombi Omary (MNEC), anatarajiwa kuzindua Wiki ya Vijana wa Chama Cha Mapinduzi (UVCCM) leo, Oktoba 8, 2026, wilayani Kalambo mkoani Rukwa.

Wiki hiyo, inayotarajiwa kuendelea hadi Oktoba 14, inalenga kuwakutanisha vijana wa CCM kutoka maeneo mbalimbali nchini kwa ajili ya kubadilishana uzoefu, kujadili fursa na kuzungumzia masuala yanayohusu mustakabali wa Tanzania.

Katika kipindi hicho, vijana wanatarajiwa kushiriki katika shughuli mbalimbali zinazolenga kugusa na kuleta manufaa kwa jamii, pamoja na kampeni za kuongeza wanachama wapya wa Chama Cha Mapinduzi.

Uzinduzi huo pia unaenda sambamba na maandalizi kuelekea maadhimisho ya miaka 50 ya kuzaliwa kwa Chama Cha Mapinduzi.

Wiki ya UVCCM inatarajiwa kuwa sehemu ya shughuli zinazowapa vijana nafasi ya kushiriki katika masuala ya kijamii na kisiasa, huku wakijenga mshikamano na kuendeleza ajenda ya chama.

Leave a Comment