×

Azam Yaelekea Cairo Kukiwasha Dhidi ya ZED FC Ijumaa, Oktoba 16

Timu ya Azam FC imeondoka jijini Dar es Salaam leo Jumatatu, Oktoba 12, 2026, kuelekea Cairo, Misri, kwa ajili ya mchezo wa mkondo wa kwanza wa raundi ya pili ya hatua ya awali ya Kombe la Shirikisho Afrika (CAFCC).

Azam FC inatarajiwa kukabiliana na wenyeji ZED FC ya Misri, Ijumaa, Oktoba 16, 2026, katika Uwanja wa Kimataifa wa Cairo (Cairo International Stadium), kuanzia saa 2:00 usiku kwa saa za Tanzania.

Mchezo huo ni muhimu kwa Azam FC katika harakati zake za kusonga mbele kwenye michuano hiyo ya kimataifa, huku kikosi hicho kikitarajia kupata matokeo mazuri ugenini kabla ya mchezo wa marudiano.

Kwa kucheza ugenini katika hatua hii ya mashindano, Azam FC italenga kufanya vizuri dhidi ya ZED FC ili kujiweka katika nafasi nzuri ya kuwania kufuzu hatua inayofuata ya Kombe la Shirikisho Afrika.

Mchezo wa marudiano utakuwa na umuhimu mkubwa kwa timu hizo mbili katika kuamua ni klabu gani itakayofanikiwa kusonga mbele kwenye michuano hiyo.

Leave a Comment