
Majogoo wa England, Liverpool inatarajiwa kukutana na LASK ya Austria katika mchezo wa Ligi ya Mabingwa Ulaya utakaopigwa leo Jumatano. Mchezo huo unatarajiwa kuanza saa 19:45 usiku, huku Liverpool ikilenga kupata matokeo mazuri na kuimarisha nafasi yake katika hatua ya ligi ya mashindano hayo.
Liverpool inaingia kwenye mchezo huo ikiwa na jukumu la kuonyesha ubora wake katika michuano ya Ulaya, licha ya kukabiliwa na ushindani mkali kutoka kwa timu zinazowania nafasi ya kusonga mbele. Kikosi hicho kitahitaji kutumia uzoefu wake wa mashindano makubwa na kucheza kwa umakini ili kuepuka kupoteza pointi muhimu.
Kwa upande wa LASK, kucheza nyumbani kutakuwa fursa ya kujaribu kuisumbua Liverpool na kutumia sapoti ya mashabiki wake. Timu hiyo itahitaji kuwa imara katika safu ya ulinzi na kutumia vizuri nafasi zitakazopatikana, hasa wakati wa kushambulia kwa kasi na kutumia makosa ya wapinzani.
Liverpool inaingia kwenye mchezo huo ikiwa na kumbukumbu nzuri ya kukutana na LASK, baada ya kuifunga mabao 3-1 ugenini na 4-0 nyumbani katika hatua ya makundi ya Europa League msimu wa 2023/24.
Hata hivyo, mchezo huu ni changamoto mpya katika mashindano tofauti, hivyo kikosi cha Liverpool kitalazimika kuonyesha umakini na ubora wake uwanjani.
Meridianbet inasema kuna michezo kama Keno, Aviator, Poker, Roulette, Wild Icy Fruits, Super Heli. Ingia katika kasino ya mtandaoni ya Meridianbet na ujiokotee mkwanja mapema. Jiunge sasa au Tembelea tovuti ya meridianbet.co.tz au piga *149*10# kisha uanze safari yako ya ushindi.
Kwa mujibu wa takwimu za UEFA, Liverpool ilianza kampeni zake za Ligi ya Mabingwa Ulaya msimu huu kwa ushindi wa mabao 2-1 dhidi ya Atlético Madrid, wakati LASK ilipoteza kwa bao 1-0 dhidi ya AEK Athens.
Matokeo hayo yanaifanya Liverpool kuwa na nafasi ya kuendeleza mwanzo mzuri, huku LASK ikihitaji matokeo chanya ili kurekebisha hali yake kwenye mashindano hayo.
Bila kusahau mchezo huu unapatika ndani ya meridianbet ambapo odds kubwa na unamachaguzi zaidi ya kukufanya kupiga mkwanja mkubwa kutokana na mchezo huu.