×

Frankfurt Dhidi Ya Fc Cologne Mzigo upo Kwenye Mechi hii

Timu ya Deportivo La Coruña itakuwa mwenyeji wa Levante katika mchezo wa Ligi Kuu ya Hispania (LaLiga) utakaopigwa Ijumaa, Oktoba 16, 2026, katika Uwanja wa Abanca-Riazor kuanzia saa 22:00 usiku. Mchezo huo wa mzunguko wa tisa unatarajiwa kuwa na ushindani mkubwa kutokana na umuhimu wa pointi kwa timu zote mbili.

Deportivo inaingia katika mchezo huo ikiwa nafasi ya nane kwenye msimamo wa ligi ikiwa na pointi 10 baada ya michezo yake ya mwanzo. Hata hivyo, timu hiyo imekuwa ikipitia kipindi kigumu baada ya kukosa ushindi katika michezo yake minne iliyopita ya ligi, ikiwemo kupoteza kwa mabao 3-2 dhidi ya Real Sociedad katika mchezo uliopita.

Kocha wa Deportivo, Antonio Hidalgo, anahitaji kuona kikosi chake kikiboresha umakini katika safu ya ulinzi na kutumia vizuri nafasi za kufunga. Hidalgo amenukuliwa akisisitiza umuhimu wa kupunguza makosa ya kujihami, huku timu hiyo ikitarajia kutumia faida ya kucheza nyumbani kurejea kwenye njia ya ushindi.

Kwa upande wa Levante, ambayo inashika nafasi ya 17 ikiwa na pointi sita, mchezo huo ni nafasi ya kutafuta matokeo yatakayoisaidia kujiondoa katika eneo la chini la msimamo.

Levante imetoka sare ya mabao 3-3 dhidi ya Sevilla, matokeo yanayoonyesha uwezo wake wa kushambulia, lakini pia changamoto za kuzuia wapinzani kupata mabao. Pia timu hii itamkosa nyota wake Hugo Sotelo na Etta Eyong Karl ambao wansumbulikwa na majeraha.

Bila kusahau kwa taarifa mbalimbali na moto moto zilizo bamba za habari za michezo tembelea ukurasa wa meridianbet iliuwe wa kwanza kupata taarifa hizi ulimwenguini.

Kwa kuzingatia hali ya timu zote mbili, mchezo huo unatarajiwa kuamuliwa na uwezo wa kutumia nafasi na uimara wa safu za ulinzi. Deportivo itahitaji kutumia vyema uwanja wake wa nyumbani, huku Levante ikilenga kupata pointi muhimu ugenini ili iweze kupanda nafasi za juu au katikati ya msimamo. Ushindi kwa upande wowote utakuwa na umuhimu mkubwa katika kuimarisha nafasi yake kwenye msimamo wa LaLiga.

 

Leave a Comment