×

Heche na Msigwa Wamtembelea Mzee Alute Mugwai Lissu Arusha

Arusha, Oktoba 16, 2026 – Makamu Mwenyekiti wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) Bara, John Heche, akiambatana na Peter Msigwa, wamemtembelea Mzee Alute Mugwai Lissu nyumbani kwake jijini Arusha kwa lengo la kumjulia hali.

Ziara hiyo imefanyika Ijumaa, Oktoba 16, 2026, ambapo viongozi hao walifika nyumbani kwa Mzee Lissu kwa ajili ya kuzungumza naye na kufahamu hali yake.

Kutembeleana na kujuliana hali ni sehemu ya mahusiano ya kijamii yanayosaidia kuimarisha mshikamano, ukaribu na mawasiliano kati ya watu.

Hata hivyo, maelezo zaidi kuhusu mazungumzo yaliyofanyika wakati wa ziara hiyo hayajatolewa katika taarifa iliyopo.

Leave a Comment