×

Rais Samia Aongoza Kikao cha Baraza la Mawaziri Ikulu Dar es Salaam

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mheshimiwa Dkt. Samia Suluhu Hassan, ameongoza Kikao cha Baraza la Mawaziri kilichofanyika Ikulu, jijini Dar es Salaam, leo Oktoba 21, 2026.

Kikao hicho ni sehemu ya shughuli za Serikali zinazohusisha Baraza la Mawaziri katika masuala ya uongozi na usimamizi wa shughuli za kitaifa.

Hata hivyo, taarifa zaidi kuhusu ajenda zilizojadiliwa, maamuzi yaliyofikiwa na maelekezo yaliyotolewa katika kikao hicho hazijaainishwa katika taarifa iliyotolewa.

Leave a Comment