×

Yanga Yatangaza Kuachana na Manqoba Mngqithi na Chyna Mokaila

Uongozi wa klabu ya Yanga SC umetangaza kuachana na Kocha Mkuu wa timu hiyo, Manqoba Mngqithi, pamoja na Kocha wa Viungo, Chyna Mokaila.

Taarifa iliyotolewa na Afisa Mtendaji Mkuu wa Yanga, inaeleza kuwa uamuzi huo umefikiwa na uongozi wa klabu hiyo huku ukiwashukuru makocha hao kwa mchango wao katika timu.

Aidha, uongozi wa Yanga umewatakia makocha hao kila la heri katika majukumu yao mapya, huku ukiweka wazi kuwa mchakato wa kumpata Kocha Mkuu mpya umeanza na unatarajiwa kukamilika hivi karibuni.

Hatua hiyo inakuja wakati klabu hiyo ikiendelea na maandalizi ya msimu wa mashindano, huku ikitarajiwa kuwa kocha mpya atapewa jukumu la kuendeleza malengo ya timu hiyo katika michuano mbalimbali.

Leave a Comment