×

Mystery Multiplier Yatoa Tsh Bilioni 3 Kuwaalika Wapenzi Wa Kasino

Wapenzi wa michezo ya kasino mtandaoni wana sababu nyingine ya kufuatilia burudani zao kupitia Meridianbet, baada ya ujio wa kampeni ya Mystery Multiplier inayokuja na zawadi za pesa taslimu zenye thamani ya hadi TSh bilioni 3. Hii ni promosheni inayolenga kuongeza msisimko kwa wachezaji wa michezo ya Wazdan, ambapo kila mshiriki anayekidhi masharti anaweza kupata nafasi ya kuibuka na zawadi. Ukiwa unafurahia michezo yako ya kasino, Mystery Multiplier inakupa sababu nyingine ya kuchunguza burudani inayopatikana Meridianbet.

Kinachofanya kampeni hii kuwa ya kuvutia zaidi ni idadi ya zawadi zilizowekwa kwa ajili ya washiriki. Mystery Multiplier ina jumla ya Mystery Boxes 4,000, huku kila kisanduku kikiwa na nafasi ya kutoa mojawapo ya zawadi za TSh 750,000, TSh 300,000, TSh 75,000, TSh 30,000 au TSh 15,000. Kwa jumla, thamani ya zawadi za pesa taslimu inafikia hadi TSh bilioni 3. Hii inaifanya kampeni kuwa sehemu ya burudani inayoweza kuleta mshangao kwa wachezaji wanaoshiriki michezo husika.

Kampeni ya Mystery Multiplier ilianza Oktoba 23 na inaendelea hadi Novemba 1, 2026. Kupitia promosheni hii, Meridianbet inaendelea kuonyesha namna inavyotumia kampeni mbalimbali kuongeza mvuto wa michezo ya kasino mtandaoni. Kampuni hiyo imeeleza pia kuwa imejipanga kutoa zawadi zenye thamani ya zaidi ya TSh bilioni 12 katika mwaka huu. Kwa wapenzi wa burudani za kidijitali, hii ni nafasi ya kufahamu michezo inayopatikana, kuchunguza promosheni na kujifunza namna ya kushiriki.

Meridianbet pia inawapa wapenzi wa michezo nafasi ya kufuatilia soka na kuchunguza masoko mbalimbali ya ubashiri. Kutoka kwenye msisimko wa ligi za soka hadi michezo ya kasino ya Wazdan, jukwaa hili lina chaguo mbalimbali kwa watu wanaopenda burudani za michezo. Mystery Multiplier inaongeza ladha nyingine kwa wapenzi wa kasino wanaotaka kufahamu promosheni zinazoendelea.

Kwa wanaotaka kucheza Mystery Multiplier, tembelea meridianbet.co.tz au piga *149*10# ili kujisajili. Zawadi za hadi TSh bilioni 3 na Mystery Boxes 4,000 zinaifanya promosheni hii kuwa mojawapo ya kampeni zinazovutia wapenzi wa kasino katika kipindi hiki.

Leave a Comment