Mwanachama wa Yanga, Haji Omari Ramadhani Mpili, amefariki dunia usiku wa Septemba 27, 2026, akiwa anapatiwa matibabu katika Kituo cha Afya cha Wilaya ya Ikwiriri, Mkoa wa Pwani.
Kwa mujibu wa taarifa ya Uongozi wa Yanga, marehemu anatarajiwa kuzikwa leo Jumatatu, Septemba 28, 2026, saa 10:00 jioni, katika Makaburi ya Msikiti Mkuu, Wilaya ya Ikwiriri, Mkoa wa Pwani.
Uongozi wa Yanga umetuma salamu za pole kwa familia, ndugu, jamaa, marafiki na wadau wa mpira kwa msiba huo, huku ukiwaomba kuwa na subira na utulivu katika kipindi hiki kigumu.
Mwenyezi Mungu ailaze roho ya marehemu mahali pema peponi. Amina.

