×

Mfanyabiashara Chivayo na Mkewe Wafariki katika Ajali ya Helikopta

MARONDERA, Zimbabwe — Mfanyabiashara maarufu wa Zimbabwe, Wicknell Chivayo, na mkewe Lucy Muteke, wamefariki dunia baada ya helikopta waliyokuwa wakisafiria kuanguka katika eneo la Marondera Rural Jumatano jioni.

Taarifa za awali zinaeleza kuwa helikopta hiyo ilikuwa imewabeba watu sita wakati ilipoanguka, ingawa taarifa kamili kuhusu chanzo cha ajali na hali za abiria wengine bado hazijawekwa wazi.

Msemaji wa familia, Herbert Chivayo, alithibitisha vifo vya Wicknell na Lucy, akieleza kuwa familia imepokea tukio hilo kwa masikitiko makubwa.

Akizungumza na ZBC News, Herbert alisema familia imeachwa ikiwa haina maneno ya kuelezea majonzi kufuatia msiba huo.

Kifo cha Chivayo, ambaye alikuwa mmoja wa wafanyabiashara wanaofahamika nchini Zimbabwe, kimezua huzuni miongoni mwa watu waliomfahamu pamoja na familia na marafiki wake.

Mamlaka zinatarajiwa kutoa taarifa zaidi kuhusu ajali hiyo, ikiwemo chanzo cha kuanguka kwa helikopta na taarifa za watu wengine waliokuwa ndani ya ndege hiyo.

Taarifa zaidi kuhusu tukio hilo zinatarajiwa kutolewa kadiri uchunguzi unavyoendelea.

Leave a Comment