RAIS wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi, Dkt. Hussein Ali Mwinyi, anatarajiwa kuzungumza na waandishi wa habari kesho, Oktoba 3, 2026, kuanzia saa 5:00 asubuhi katika Ikulu Zanzibar.
Kwa mujibu wa taarifa iliyotolewa na Ikulu Zanzibar leo, Oktoba 2, 2026, mkutano huo utarushwa mubashara kupitia vyombo mbalimbali vya habari, ikiwemo televisheni na mitandao ya kijamii, ili kuwawezesha wananchi kufuatilia moja kwa moja.
Taarifa hiyo imetolewa na Raqey Mohamed, Kaimu Mkurugenzi wa Mawasiliano, Ikulu.

