×

Serbia Kukiwasha Uholanzi Katika Uefa Nations League

Timu ya Taifa ya Serbia itakuwa mwenyeji wa Uholanzi katika mchezo wa UEFA Nations League 2026/27 utakaochezwa Jumapili, Septemba 27, katika Uwanja wa Rajko Mitić jijini Belgrade.

Mchezo huo wa Kundi A2 utaanza saa 19:00 usiku na ni sehemu ya siku ya pili ya hatua ya ligi ya michuano hiyo.

Serbia na Uholanzi zipo katika Kundi A2 pamoja na Ujerumani na Ugiriki. Katika mfumo wa msimu huu, timu zitapambana kwenye hatua ya ligi huku nafasi mbili za juu katika kila kundi la League A zikifuzu moja kwa moja kwa robo fainali. Hivyo, kila pointi itakuwa muhimu katika kuwania nafasi hizo.

Kwa upande wa Serbia, kucheza mbele ya mashabiki wake kutakuwa sehemu muhimu ya mchezo huo. Kikosi hicho kinatarajiwa kuingia uwanjani kikiwa na lengo la kupata matokeo dhidi ya Uholanzi, Huku mchezo wao mwingine wa kundi ukiwa dhidi ya Ugiriki kabla ya kukutana na Ujerumani Oktoba 1.

Meridianbet inasema kuna michezo kama Keno, Aviator, Poker, Roulette, Wild Icy Fruits, Super Heli. Ingia katika kasino ya mtandaoni ya Meridianbet na ujiokotee mkwanja mapema.  Jiunge sasa au Tembelea tovuti ya meridianbet.co.tz au piga *149*10# kisha uanze safari yako ya ushindi.

Uholanzi nayo inaingia kwenye kampeni hii ikiwa katika Kundi A2 na itakuwa na ratiba yenye michezo minne ndani ya kipindi kifupi cha kimataifa.

Baada ya kukutana na Ujerumani Septemba 24, itasafiri kwenda Belgrade kuikabili Serbia, kabla ya kucheza na Ugiriki na baadaye kurudiana na Serbia Oktoba 4.

Mchezo wa Serbia dhidi ya Uholanzi unatarajiwa kuwa na ushindani mkubwa kutokana na historia na ubora wa wachezaji wa timu hizo. Kwa Serbia, lengo litakuwa kutumia uwanja wa nyumbani kupata matokeo, wakati Uholanzi itatafuta pointi ugenini katika hatua ya mwanzo ya mashindano hayo.

Leave a Comment