×

Argentina Yawateua Manahodha Wapya Baada ya Enzi ya Messi

Timu ya Taifa ya Argentina imeanza kuandaa sura mpya ya uongozi baada ya kocha Lionel Scaloni kuwateua wachezaji watatu watakaobeba majukumu ya unahodha wa kikosi hicho katika kipindi kijacho.

Beki wa Tottenham Hotspur, Cristian “Cuti” Romero, ameteuliwa kuwa nahodha mkuu wa Argentina, huku kipa Emiliano “Dibu” Martinez na mshambuliaji Lautaro Martinez wakipewa nafasi ya kuwa manahodha wasaidizi.

Manahodha wapya wa Argentina

  • Cristian “Cuti” Romero – Nahodha Mkuu

  • Emiliano “Dibu” Martinez – Nahodha

  • Lautaro Martinez – Nahodha

Uteuzi huo unaashiria hatua mpya katika uongozi wa Argentina, baada ya Lionel Messi kuwa sura kuu ya unahodha wa timu hiyo kwa kipindi kirefu.

Scaloni amewapa majukumu hayo wachezaji ambao wamekuwa sehemu muhimu ya kikosi cha Argentina katika miaka ya hivi karibuni, wakishiriki katika mafanikio mbalimbali ya timu hiyo.

Romero anatarajiwa kuwa kiongozi mkuu wa kikosi hicho ndani na nje ya uwanja, huku Martinez na Lautaro wakisaidia kubeba jukumu la uongozi katika kipindi hiki kipya.

Kwa uteuzi huo, Argentina sasa inaanza kujenga mfumo mpya wa uongozi huku ikiendelea na safari yake baada ya kipindi ambacho Messi alikuwa akiongoza timu hiyo.

Stori na Tereza Muga

Leave a Comment