
Rais Samia Suluhu Hassan, kupitia akaunti yake rasmi ya Mtandao wa Kijamii wa Instagram, ametuma salamu za pole kufuatia kifo cha bilionea Wicknell Chivayo, raia wa Zimbabwe.
Rais Samia ameandika ujumbe wa Kiingereza unaotafsirika Kiswahili kama ifuatavyo:
“Ni kwa masikitiko makubwa ninatoa pole kufuatia kifo cha mfanyabiashara wa Zimbabwe, Bw. Wicknell Chivayo, mke wake mpendwa pamoja na watu wengine watatu ambao kwa masikitiko makubwa walipoteza maisha katika ajali ya helikopta iliyotokea Marondera.
“Zimbabwe na Afrika zimepoteza mjasiriamali kijana na mwenye maono, ambaye amegusa maisha ya watu wengi.
“Kwa niaba ya Serikali na wananchi wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, ninatoa salamu zangu za pole za dhati na za kutoka moyoni kwa Mheshimiwa Emmerson Mnangagwa, Rais wa Jamhuri ya Zimbabwe; familia ya Chivayo, familia za wote waliopoteza wapendwa wao, pamoja na wananchi wa Zimbabwe.
“Mungu azilaze roho zao mahali pema peponi.
Amina.”
