Hatimaye Nimepandishwa Cheo Kazini Baada ya Kufanya Kazi kwa Miaka 12

 

Kila mmoja anapenda kuona maisha yake yanapiga hatua kila siku, hakuna mtu ambaye hapendi kuona maendeleo yake binafsi ingawa vikwazo ni vingi hasa upande wa utafutaji riziki.

 

Jina langu ni Jamal kutoka jijini Dar es Salaam. Nimeajiriwa kwenye kampuni kubwa ya usambazaji vinywaji baridi ambapo nimefanya kazi hii kwa miaka zaidi ya 12 sasa.

 

Miaka mitatu iliyopita, nilifanikiwa kupandishwa cheo na kuongezewa mshahara baada ya kufanya kazi kwa kipindi cha miaka 12 bila kupata fursa hiyo ambayo kila mfanyakazi huwa anaitamani.

 

Sababu ya kuikosa kwa muda mrefu sio kwamba sikuwa na vigezo au ofisi yangu haikuwa na uwezo, laah hasha! Ni fitna za kikazi ambazo baadhi ya wafanyakazi wenzangu walikuwa wanazifanya kwa kushirikiana na uongozi.

 

Nasema hivyo kwa sababu nilishuhudia vijana wengine wakitoka katika vyuoni na kuja kuanza kazi wakiwa hawana uzoefu wowote lakini baada ya miaka miwili au mitatu wanapandishwa vyeo na mishahara huku mimi nikibakia mtupu.

 

Siku moja nilitembelewa nyumbani na rafiki yangu ambaye nilisoma naye miaka mingi iliyopita, nilimueleza kuhusu changamoto hiyo, aliniambia mbona sikumpa taarifa toka awali kwani ningekuwa tayari nimeshapata ufumbuzi.

 

Alichukua simu yake na kunipa namba ya Dr. Kiwanga ambayo ni +254 769404965 na kusema mtu huyu amekuwa msaada mkubwa kwa watu wote wenye changamoto kama yangu.

 

Basi tuliendelea na stori za hapa na pale na yule rafiki yangu, alipoondoka niliamua kupiga namba ile na kueleza shida yangu kwa undani zaidi. Alinipa maelekezo ya nini cha kufanya kwa njia ya simu.

 

Tangu nilipowasiliana na Dr. Kiwanga nilikaa nyumbani kwa muda wa wiki mbili bila kwenda kazini kwani nilikuwa likizo, baada ya likizo kuishi nilirejea kazini na kukutana na barua ya kunitaarifu kuwa nimepandishwa cheo na mshahara.

 

Siwezi kusahau jinsi siku hiyo nilikuwa na furaha kubwa, nilijua kuwa dawa ya Dr. Kiwanga tayari imeshafanya maajabu yake ambayo yule rafiki yangu aliniambia.

 

Tangu wakati huo nimekuwa naishi maisha yangu vizuri kwani kipato ninachopata kinanitosheleza kabisa mimi na familia yangu tofauti na ilivyokuwa hapo awali kabla ya kupandishwa cheo. Shukrani za kipekee kwako Dr. Kiwanga.

 

Ukiachana na hayo, kumbuka Dr. Kiwanga anaweza kukuwezesha kushinda bahati nasibu, kukuondolea migogoro ya mashamba, migogoro ya mapenzi, kuikinga biashara yako na kukupa mvuto wa kimapenzi.

 

Pia Dr. Kiwanga anatibu magonjwa kama presha, kifafa, kisonono, kaswendwe, upungufu wa nguvu za kiume na mengineyo, watembelee leo upate suluhu kwa matatizo yanayokutatiza. Kwa maelezo¬† zaidi tembelea tovuti yake; www.kiwangadoctors.com ¬†pia waweza kumpigia simu kwa namba +254 769404965 au tuma barua pepe kupitia [email protected]



3473
SWALI LA LEO

Kupanda Kwa Bei ya Mafuta Nchini, Nini Kifanyike Kupunguza Bei?




Toa comment