Nimemfumania Mume Wangu Akiwa Kitandani na Mdogo Wangu wa Kuzaliwa

Itoshe kusema kuwa kuna watu hata uwafanyie kitu gani kwao ni vigumu kuridhika, hata ujitoe kwa kiasi gani nyoyo zao zinaendelea kuwaka tamaa na kutafuta mambo mengine sawa na yale ambayo umewatendea na kuwapa.

 

Jina langu ni Mama Fred, naishi Kibaha mkoani Pwani. Hivi majuzi nilimfumania mume wangu akiwa amelala kitanda kimoja na mdogo wangu wa kuzaliwa naye tumbo moja.

 

Hiyo ni baada ya mimi kutumia dawa za Dr. Kiwanga ambazo zinakuwezesha kujua mienendo ya mume wako, nilipata namba yake katika moja magazeti  ambazo ni +254 769404965 na kuwasiliana naye.

 

Niliamua kufanya hivyo baada ya kuaona ukaribu wa kupita kiasi kati ya mume wangu na mdogo wangu hadi nikahisi kuna jambo ambalo linaedelea kati yao bila ya mimi kujua.

 

Kabla ya kupata dawa kutoka kwa Dr. Kiwanga nilimuuliza mume wangu kama amewahi kutembea na mdogo wangu, jibu lake lilikuwa ni hapana wala hana kabisa hisia naye kwani anajua ni ndugu yangu. Naye mdogo wangu nilimuuliza akakataa hadi akaanza kulia na kusema namfikiria vibaya.

 

Basi sikuwa na neno mie, nikatumia dawa niliyopata toka kwa Dr. Kiwanga, nikawa mtulivu kungoja majibu yenyewe itakuwaje, baada ya siku chache ndipo nikapata majibu yasiyo na shaka kuwa wawili wale walikuwa ni wapenzi wa siku nyingi tu.

 

Nakumbuka siku hiyo mdogo wangu aliaga asubuhi na mapema kuwa anaenda kazini kama kawaida yake, mume wangu alisema haendi kazini maana hali yake ya kiafya sio nziri kabisa.

 

Baada ya kupata chai na mkate, nami nilioga na kuondoka zangu kwenda kazini, kwenye muda kama saa sita mchana nilipata dharura nikaamua kurudi nyumbani mara moja badala ya saa 11 moja ambayo hurudi siku zote.

 

Kufika nyumbani wakati nataka kuingia chumbani kwetu na mume wangu, nikakuta mlago umefungwa, nikaita sana hakuitikia. Niliamua kupiga simu yake ikaitia huko chumbani na ndipo nikapata uhakika kuwa yupo ndani.

 

Nilimwambia kwa hasira fungua huo mlango au niuvunje, basi alifungua ndipo nikamkuta na mdogo wangu, mume kwa aibu alitoka na kukimbia. Mdogo wangu alibaki analia na kuniomba msamaha, na kusema shemeji yake alikuwa anampa fedha nyingi kiasi kwamba alikuwa anashindwa kumkatalia.

 

Kumbuka Dr. Kiwanga anatibu maradhi mengine kama msukomo wa damu, kifafa na magonjwa mengineyo, pia anasuluhisha shida za kifamilia kama kutokuwa na uwezo wa kupata mtoto, kutopata mchumba wako wa maisha, shida za ndoa, kuwa na bahati katika maisha hasa katika michezo ya kamari na mengineyo.

 

Pia anaweza kukuwezesha kushinda bahati nasibu, kukuondolea migogoro ya mashamba, migogoro ya mapenzi, kuikinga biashara yako na kukupa mvuto wa kimapenzi.

 

Kwa maelezo zaidi wasiliana na Dr. Kiwanga kwa namba +254769404965, barua pepe [email protected] au tembelea tovuti yake ambayo ni www.kiwangadoctors.com ¬†kwa mengi zaidi.

 



2176
SWALI LA LEO

Kupanda Kwa Bei ya Mafuta Nchini, Nini Kifanyike Kupunguza Bei?




Toa comment