Ndoto Zangu na Mpenzi Wangu Zimetimia na Sasa Tumepata Kazi na Familia

 

JINA langu ni Fetty kutokea Tanga nchini Tanzania, kipindi nasoma sekondari nilikua na mahusiano na mkaka mmoja ambaye alikuwa anasoma shule ya hapo jirani.

 

Yalitoka matokeo ya kumaliza sekondari nilifaulu vizuri, nilichaguliwa kwenda kidato cha tano nilifurahi sana lakini mwenzangu alifeli kabisa na tulikua tunapendana saana. Iliniumiza kufeli kwake.

 

Nilichaguliwa shule ya mbali  na yeye alibaki mtaani kupambana. Aligombana na familia yake na ilimlazimu kuanza kupanga. Kumbuka hakuwa na kazi maalumu hivyo hali ilikua ni ngumu kidogo.

 

Familia yetu ilikua inajiweza hivyo kila nilipokua napewa fedha tuliigawana ili na yeye apate kuishi. Maisha yaliendelea na tulipendana sana.

 

Alikuwa akinijari sana achilia mbali hali ya fedha haikua nzuri ila alinipa upendo na nilifurahia sana.

 

Alikuwa ni mtu wa kujichanganya sana, hivyo alijuana na watu wengi ikampelekea kupata nafasi ya kazi nzuri na yenye mshahara mzuri.

 

Tulifurahia sana na mambo yalikua mazuri, hakuacha kunijali hapa sasa ndipo nilijiona Malkia maana hamna kitu nilitaka nikanyimwa hata ambavo sijaomba alinipa.

 

Ukweli nilikula raha, niliamini ndio mwanaume wa maisha yangu, nilimuamini kuliko nilivyojiamini mwenyewe.

 

Maisha yaliendelea nikamaliza kidato cha sita, sikutaka kurudi nyumbani, nikaendelea na Chuo Dar es Salaam  ila yeye alipata kazi Morogoro.

 

Nilipo maliza Chuo nilirudi nyumbani Tanga huku nikisubiri ajira lakni sikupata nikaangaika huku na kule ili nipate ajira  lakini sikufanikiwa kupata ajira.

 

Nilihuzunika sana, siku moja katika pita pita zangu mtandaoni nikakutana na habari za Dr. Kiwanga kuwa anasaidia watu kupata kazi, basi nikawasiliana naye kupitia namba +254 769404965 na kumuomba anifanyie dawa yake.

 

Baada ya muda mfupi kweli nikapata kazi, ilibidi nimfuate, mpenzi wangu ili tuanze maisha mapya alifrahi sana  mpenzi wangu na sasa tumeweza kupata watoto wawili pamoja. Asante sana Dr. Kiwanga.

 

Ukiachana na hilo, Dr. Kiwanga ana uwezo kumfanya mtu kuwa na bahati maishani mwake, kushinda katika michezo ya bahati nasibu, kukukinga na maadui zako, kukufanya ushinde migogoro kama ya ardhi, kuwa na mvuto wa kimapenzi, kuongeza mauzo katika biashara.

 

Vile vile anatibu magonjwa kama Kaswende, Kisonono, Kifua Kikuu, Presha na mengine mengi, kwa mawasiliano zaidi mtumie barua pepe; [email protected], tembelea tovuti yake; www.kiwangadoctors.com au piga simu +254 769404965.





4293
SWALI LA LEO
YANGA/SIMBA KIMATAIFA
Baada ya usajili wa nguvu, mechi za Siku ya Wananchi na Simba Day kisha mechi ya ufunguzi wa Ligi Kuu ya Ngao ya Hisani, je, ni timu gani unaamini itafanya vizuri kimataifa?



Toa comment